5 வயது சிறுமி சித்ரவதையால் மரணம்? – தம்பதி கைது

ஈப்போ: தாமான் மால்கோப்பில் சித்ரவதை காரணமாக  ஐந்து வயது சிறுமி ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 10) இறந்தார். ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் Abang Zainal Abidin Abang Ahmad கூறுகையில், குழந்தை சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு வரப்பட்ட பிறகு காலை 9.45 மணியளவில் சம்பவம் குறித்த அறிக்கை கிடைத்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் திங்கள்கிழமை கைது செய்யப்பட்ட திருமணமான தம்பதியரின் வளர்ப்பு மகள், 27 வயது பெண் மற்றும் 66 வயது ஆணாக இருக்கலாம் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 11) காலை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் உடல் முழுவதும் மழுங்கிய பொருளால் அடிக்கப்பட்டதற்கான அறிகுறிகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார். அவளது அந்தரங்க உறுப்புகள் மற்றும் ஆசனவாயில் காயம் இருந்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக, இரண்டு சந்தேக நபர்களுக்கும் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 16) வரை ஆறு நாள் காவலில் வைக்குமாறு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது என்று ACP Abang Zainal தெரிவித்தார். இந்த வழக்கைப் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள், விசாரணை அதிகாரி உதவி துணைத் தலைவர் நோரஸ்லினா ரைஸ் அஹ்மட்டை 013-6282176 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here