கோவிட்-19 தாக்கம் : கே.எல் வீடற்றவர்களுக்கு தங்குமிட வசதி

கோலாலம்பூர்: செந்தூல்  பெர்டானாவில் உள்ள ஒரு பல்நோக்கு மண்டபத்தில், வழக்கமாக பூப்பந்து அல்லது திருமண விழாக்களுக்காக ஒதுக்கப்பட்ட பார்க்வெட் தரையில் ஒருவருக்கொருவர் ஒரு மீட்டர் தொலைவில் மெத்தைகளின் போடப்பட்டு கோலாலம்பூர் வட்டாரத்தில் வீட்டற்றவர்கள் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஒவ்வொரு மெத்தைகளிலும், ஆண்கள் சுற்றித் திரிவதைக் காணலாம், அவர்கள் அடுத்த மெத்தைக்காரருடன்  அரட்டை அடிப்பார்கள். அவர்கள் அனைவரும் முக கவசத்தை அணிந்திருந்தனர். ஆனால் சிலர் வெப்பத்தைத் தாங்கத்தினால் சட்டை இல்லாமல் இருந்தனர்.

ஒரு மீட்டர் தூரம் என்பது அவர்கள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றை பரவாமால் இருக்கும் என்பதை உறுதிசெய்யும் சமூக தொலைதூர நடவடிக்கையாகும், ஆனால் ஒரு சிலர் அரட்டைகளில் ஆறுதல் தேடுவதால் ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாக அமர்ந்திருக்கிறார்கள்.

அதில் பெண்களும் இருந்தனர், மேலே தரையில் இதேபோன்ற நிலையில் தங்கியிருந்தனர்.  ஆனால் அங்கு குறைவான பெண்களே இருந்தனர்.

கோலாலம்பூர் சிட்டி ஹால் (டி.பி.கே.எல்) சுற்றி வளைக்கப்பட்ட 500 க்கும் மேற்பட்டோர் வீடற்றவர்களாக இருந்தனர், நாட்டில் இரண்டு வார கால நீட்டிக்கப்பட்ட மக்கள் நடமாட்ட கட்டுப்பாட்டு தடை  (MCO) ஏப்ரல் 14 வரை மேலும் தலைநகர் முழுவதும் நான்கு வெவ்வேறு முகாம்களில் இரண்டு வார காலம் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here