தாய்லாந்திலிருந்து 677 மலேசியர்கள் திரும்பியுள்ளனர்

தாய்லாந்திலிருந்து 677 மலேசியர்கள் திரும்பியுள்ளனர்

கோலாலம்பூர். ஏப் 22-

பயணக் கட்டுப்பாடுகளுக்கு மத்தியில் இரு நாடுகளுக்கும் இடையிலான எல்லை சோதனைச் சாவடிகள் மூலம் ஏப்ரல் 20ஆம் தேதி வரை 677 மலேசியர்களை திருப்பி அனுப்ப தாய்லாந்தில் உள்ள மலேசிய தூதரகம், மலேசியாவின் துணைத் தூதரகம் வசதி செய்துள்ளதாக மலேசியாவின் தாய்லாந்திற்கான தூதர் டத்தோ ஜோஜி சாமுவேல் கூறினார்.

மலேசியாவின் வெளியுறவு மந்திரி டத்தோஶ்ரீ ஹிஷாமுடின் துன் ஹுசைன் தாய்லாந்தின் டான் பிரமுத்வினாய் ஆகியோர் ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி தங்கள் தொலைபேசி உரையாடலின் போது, ​​அந்தந்த நாடுகளில் சிக்கியுள்ள நாட்டினரை எல்லை சோதனைச் சாவடிகளைக் கடக்க அனுமதிக்க ஒப்புக்கொண்டதை அடுத்து இந்த சிறப்பு ஏற்பாடுகள் சாத்தியமானது என்று கூறினார்.

இந்த சவாலான காலங்களில் தாய்லாந்து குடிநுழைவு பணியகத்தில் விசா நீட்டிக்க விரும்பும் மலேசியர்களுக்கு 300க்கும் மேற்பட்ட துணை கடிதங்களையும் தூதரகம் வெளியிட்டுள்ளது.

பாங்காக், தெற்கு தாய்லாந்தில் சிக்கித் தவிக்கும் மலேசியர்களுக்கான உணவுப் பொருட்கள், அடிப்படைத் தேவைகளையும் நாங்கள் வழங்கியுள்ளோம், மேலும் சிறப்பு மருத்துவப் பொருட்கள் தேவைப்படும் மலேசியர்களுக்கு முக்கியமான மருத்துவப் பொருட்களை வழங்க உதவுகிறோம்.

அதுமட்டுமின்றி, கோவிட் -19 பரவுவதைக் கட்டுப்படுத்த தாய்லாந்து அரசாங்கம் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகள் குறித்த சமீபத்திய தகவல்களை வழங்குவதற்காக பாங்காக் , அதன் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் உள்ள மலேசியர்களை மின்னஞ்சல், சமூக ஊடகத் தளம் வழியாக தொடர்பு கொண்டோம்” என்று அவர் ஒரு சிறப்பு நேர்காணலின் போது கூறினார்.

தொற்றுநோயால் டிக்கெட் ரத்து செய்யப்பட்ட தாய்லாந்தில் இருந்து 101 மலேசியர்களை திரும்ப அழைத்து வருவதற்காக ஏப்ரல் 4ஆம் தேதி விஸ்மா புத்ரா பணிக்குழுவின் ஒத்துழைப்புடன் மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் வெற்றிகரமாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டதாக சாமுவேல் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here