இங்கிலாந்து பொது மருத்துவமனையில் மலேசிய மருத்துவர் கோவிட் -19 தொற்றினால் மரணம்

கோலாலம்பூர், ஏப்ரல் 25 – இங்கிலாந்தின் பெர்மிங்ஹாம் மகளிர் மருத்துவமனையில் பணிபுரிந்த மலேசிய மருத்துவ மருத்துவர் டாக்டர் விஷ்ணா ரசியா கோவிட் -19 நோயால் இறந்தார் என்று நகரின் பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் அறக்கட்டளை தனது இணையதளத்தில் தெரிவித்துள்ளது.

டாக்டர் விஷ்னா, அல்லது விஷ் என்று அன்பாக அழைக்கப்படுபவர், மருத்துவமனையில் பிறந்த குழந்தை நிபுணர் மருத்துவர். அதன் நிர்வாக இயக்குனர், சாரா-ஜேன் மார்ஷ், மலேசிய நாட்டை சக ஊழியர்களால் நேசிக்கும் மிகவும் திறமையான நிபுணர் என்று வர்ணித்திருந்தார். குழந்தைகள் மற்றும் அவர்களது குடும்பத்தினருக்கு கலந்துகொள்வதற்கும் சிகிச்சையளிப்பதற்கும் இறந்தவர் மிகவும் அர்ப்பணிப்புடன் இருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

விஷ் மரணம் நாங்கள் எதிர்பாராதது மற்றும் அவரது மனைவி, மகள் மற்றும் பிறந்த குழந்தை ஆகியோருக்கு பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அவருடைய பார்வையும் தைரியமும் என்றென்றும் நம் இதயத்தில் இருக்கும்.

மருத்துவமனையின் மருத்துவ இயக்குனர் டாக்டர் பியோனா ரெனால்ட்ஸ் கருத்துப்படி, டாக்டர் விஷ்னா பர்மிங்காம் சமூகத்தில் ஒரு மரியாதைக்குரிய நபராகக் காணப்பட்டார். இறந்தவர் பெர்மிங்ஹாம் பிறந்த குழந்தை மருத்துவராக இருந்தபோது பல நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சை அளித்தார் என்று அவர் கூறினார். உலகளவில் 190,000க்கும் அதிகமான மக்களை பலிக் கொண்ட கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டுள்ள நாடுகளில் ஐரோப்பிப்பாவும்  ஒன்றாகும். இங்கிலாந்தில் மட்டும் 20,000 இறப்புகள் மற்றும் 143,000 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்று சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here