‘கொள்கையளவில்’ ரிசா அஜீஸுடன் உடன்படிக்கைக்கு தாமஸ் ஒப்புக் கொண்டார் – ஏ.ஜி.இட்ரஸ் ஹருன்

பெட்டாலிங் ஜெயா: முன்னாள் அட்டர்னி ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டோமி தாமஸ், 1 எம்.டி.பி நிதி தொடர்பான பண மோசடி குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக ரிசா அப்துல் அஜீஸுடன் தீர்வுக்கான விதிமுறைகளுக்கு “கொள்கை அடிப்படையில்” ஒப்புக் கொண்டார் என்று அட்டர்னி ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ இட்ரஸ் ஹருன் கூறுகிறார்.

ஒரு மாதத்திற்கு முன்னர் தாமஸ் பதவி விலகிய பின்னர் இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் பதவியேற்ற இட்ரஸ், இந்த வழக்கில் தனது முன்னோடி நிலைப்பாடு குறித்த ஆலோசனையின் பேரில் தான் செயல்பட்டதாக கூறினார்.ரிசா சம்பந்தப்பட்ட வழக்கின் முடிவில் தாமஸ் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்.ஏ.சி.சி) கூற்றை மறுத்ததைத் தொடர்ந்து இட்ரஸின் அறிக்கை வந்தது.

கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் 1 எம்.டி.பி. தொடர்பில் முன்னாள் பிரதமர்  டத்தோஶ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் வளர்ப்பு மகனான ரிசா விடுதலை செய்யப்பட்டிருப்பது குறித்து இட்ரிஸ் மேற்கண்ட தகவலை வெளியிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here