பரம்பரை குடும்ப தகராறு – சந்தேக பேர்வழி இறந்து கிடந்தார்

உலுசிலாங்கூர்: பரம்பரை சொத்து தொடர்பான வெளிப்படையான தகராறு ஒரு தம்பதியை கொலை செய்ய வழிவகுத்தது. இந்த தாக்குதலில் தம்பதியினர் தப்பிய நிலையில், சந்தேகநபர் பின்னர் ஒரு காருக்குள் இறந்து கிடந்தார்.

இச்சம்வம் நேற்று  காலை 7.56 மணியளவில், கம்போங் சுவாங் ராசாவில் உள்ள குருத்வாரா சாஹிப்பிற்கு வெளியே ஒரு ஆணும் பெண்ணும் குத்தப்பட்டிருப்பதாக ஒரு புகார் வந்துள்ளது. ஒரு கருப்பு காரில் இருந்த ஒருவர் தனது காரைக் கொண்டு இருவரையும் மோதியதாக சாட்சிகள் கூறினர்.  முதற்கட்ட விசாரணையில் சந்தேகநபர் பலியானவர்களில் ஒருவரின் சகோதரர் என்பது தெரியவந்துள்ளது” என்று உலு சிலாங்கூர் OCPD Supt அர்ஷத் கமாருடின் கூறினார்.

இருப்பினும், மதியம் 1.10 மணியளவில், சந்தேக நபரின் கார் அந்தாரா கோபி லோம்பாங்கில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. ஓட்டுநரின் கார் கதவு திறக்கப்பட்டபோது காரின் உள்ளே ரத்த வெள்ளத்தில் ஒரு உடல் இருந்தது.  இரண்டு சம்பவங்களும் தொடர்புடையவை என்று போலீசார்  நம்புகின்றனர். பரம்பரை குடும்ப  தொடர்பான தகராறு காரணமாக தாக்குதல் நடைபெற்றிருக்கும் என்று அவர் தெரிவித்தார். பலியான இருவர், 56 மற்றும் 65 வயதுடையவர்கள், நிலையான நிலையில் உள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் ஆணின் சகோதரரான சந்தேக நபரின் மரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது மற்றும் திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. வழக்கு தொடர்பான தகவல்கள் உள்ளவர்கள் காவல்துறையினரை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here