பூஜை அறையில் நயன்தாரா புகைப்படம் – வைரலாகும் மீம்

நடிகை நயன்தாரா நடிப்பில் தற்போது உருவாகி இருக்கும் படம் ‘மூக்குத்தி அம்மன்’. இப்படத்திற்கு கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதியுள்ள ஆர்.ஜே.பாலாஜி, இயக்குனர் என்.ஜே.சரவணனுடன் இணைந்து இயக்கி உள்ளார். நயன்தாரா இப்படத்தில் அம்மனாக நடித்துள்ளார். இப்படத்திற்காக அவர், 48 நாட்கள் விரதம் இருந்து நடித்தார். வேல்ஸ் பிலிம் இன்டர்நேஷனல் சார்பில் ஐசரி கணேஷ் இப்படத்தை தயாரித்துள்ளார்.

இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டருக்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது. இதுதவிர நயன்தாரா அம்மன் தோற்றத்தில் இருக்கும் புகைப்படங்கள் சமீபத்தில் வெளியாகி வைரலாகின.

இந்நிலையில், நயன்தாராவின் தீவிர ரசிகன் ஒருவன், அவர் அம்மன் தோற்றத்தில் இருக்கும் புகைப்படத்தை தனது வீட்டு பூஜை அறையில் வைத்து பூ மாலை போட்டு கும்பிட்டு வந்துள்ளார். இதுதொடர்பான மீம் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here