வங்கி கொள்ளை- சந்தேக நபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்

கோலாலம்பூர்:  கோத்தா திங்கி ஆயர் தவார் நகரில் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட பணயக்கைதிகள் சூழ்நிலையில் 19 வயது சந்தேகநபர் ஒருவர் பாதுகாப்புப் படையினரால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார் என்று ஹரியன் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது. இந்த சம்பவம் ஆயர்தாவரில் உள்ள ஒரு வங்கியில் நடந்தது, சோதனையின்போது ஒரு ஆயுதக் கொள்ளையன் ஒரு வங்கி வாடிக்கையாளரை பணயக்கைதியாக அழைத்துச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது

காணொளியில் சந்தேக நபர் ஒரு பெண் பணயக்கைதியின் கழுத்தில் ஆயுதம் ஏந்தியிருப்பதைக் காண முடிந்தது, அதே நேரத்தில் மற்றொரு நபர் சந்தேக நபரை அமைதிப்படுத்த முயன்றார். ஒரு வெள்ளை சீருடையில் இருந்த ஒரு நபரும் சந்தேகத்துடன்  உரையாடிக் கொண்டிருப்பதை கண்டு அச்சத்துடன் நின்று கொண்டிருந்தார். உள்ளூர்வாசிகள் வங்கிக்கு வெளியே நின்று இந்த கொள்ளையை கண்டனர்.

இதற்கிடையில், கோத்தா திங்கி காவல்துறைத் தலைவர் சுப் அஷ்மோன் பஜா இச்சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தியதோடு 19 வயது சந்தேகநபர் வங்கியின் பாதுகாப்புக் காவலரால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். பணயக்கைதிகள்  மற்றும் வங்கி ஊழியர்களுக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை. சந்தேக நபரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபருக்கு முந்தைய குற்றவியல் வரலாறு இல்லை என்றும், அவர் ஒரு அரிவாள் வைத்திருந்தார் என்றும் அஷ்மோன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here