உண்மை காதலை பேஸ்புக்கில் தேடிய மாது : 35 ஆயிரம் வெள்ளியை இழந்தார்

சிபு: ஒரு விற்பனையாளர் தனது வாழ்க்கையின் அன்பைக் கண்டுபிடித்ததாக நினைத்து பேஸ்புக்கில் தொடங்கிய ஒரு காதல் மோசடியில் 35,550 வெள்ளியை இழந்தார். சிபு துணை ஒ.சி.பி.டி  கொலின் பாபாட், 34 வயதான பெண், மே 21 அன்று காலை 8.10 மணிக்கு தனது பேஸ்புக் பக்கத்தை உலாவும்போது சந்தேக நபருடன் பழகினார்.டேவிட் லீ சிங் என்று தன்னை அடையாளப்படுத்திக் கொண்ட சந்தேக நபருடன் ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு அந்தப் பெண் அவரை காதலிக்க தொடங்கியிருக்கிறார் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் பின்னர் அவர் மீது தனது அன்பை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் அப்பெண்மணிக்கு 20,000 அமெரிக்க டாலர் (RM87,087) வடிவத்தில் ஒரு பரிசை அனுப்ப முன்வந்தார். மே 29 அன்று, அனைத்துலக பணப்பரிமாற்ற முகவர் எனக் கூறும் ஒரு பெண்ணிடமிருந்து பாதிக்கப்பட்டவருக்கு அழைப்பு வந்ததாக  கொலின் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஜூன் 3 முதல் ஜூன் 30 வரை மொத்தம் 35,550 வெள்ளியை  சந்தேக நபரால் வழங்கப்பட்ட பல கணக்கு எண்களுக்கு மாற்றினார். வெளிநாட்டு பணத்திற்கான வரியாக RM27,500 வெள்ளியை மீண்டும் செலுத்துமாறு கேட்டபோது அவர் ஏமாற்றப்பட்டதை அவள் உணர்ந்தாள். இந்த வழக்கு, மோசடி செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக சூப்பிரண்டென்டென்ட் கொலின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here