என்னுடைய பணிநீக்கக் கடிதத்தை கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தேன் என்கிறார் சுல்கிஃப்லி

நிபோங்  திபால்: பி.கே.ஆர் கட்சித் தலைமையகத்தில்  தனக்குக் கிடைத்த பணிநீக்கக் கடிதம் குறித்து சுங்கை அச்சே சட்டமன்ற உறுப்பினர் சுல்கிஃப்லி இப்ராஹிம் அதிர்ச்சி தெரிவித்துள்ளார். கட்சி பொதுச்செயலாளர் கையெழுத்திட்ட இந்த கடிதம் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) கிடைத்ததாக சுல்கிஃப்லி கூறினார். பணிநீக்கம் நியாயமற்றது என்று விவரித்த அவர், முதலில் காரணம் கோரும் கடிதத்தை வெளியிடாமல் தன்னை பதவி நீக்கம் செய்ய கட்சி எடுத்த முடிவை கேள்வி எழுப்பினார்.

ஜூலை 1 தேதியிட்ட கடிதத்தைப் பெற்றபோது நான் அதிர்ச்சியடைந்தேன்.      செப்டம்பர் 2,1998 முதல், டத்தோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் 1999 இல் நிறுவப்பட்ட கட்சிக்கு எனது விசுவாசத்தை நிரூபித்துள்ளேன். சனிக்கிழமையன்று (ஜூலை 4) சுங்கை அச்சே  தாமான் ஃபஜாரில் உள்ள தனது சேவை மையத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, என்னுடைய விசுவாசத்தை நாங்கள் கட்சியில் சேர முடிவு செய்த காலத்திலிருந்தே கேள்வி கேட்க முடியாது  என்று சுல்கிஃப்லி கூறினார்.

தாங்கள் எந்தக் கட்சியில் சேர்வீர்கள் என்று கேட்டதற்கு, தனக்கு இதுவரை எந்த திட்டமும் இல்லை என்றும் ஆனால் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் மற்றும் பெரிகாத்தான்  நேஷனல் அரசாங்கத்தின் தலைமைக்கு ஆதரவளிப்பேன் என்று சுல்கிஃப்லி கூறினார். அடுத்த மாநில சட்டசபை அமர்வின் போது, ​​பெரிகாத்தான் சட்டமன்ற உறுப்பினர்களுடன் எதிர்க்கட்சியில் அமரப்போவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here