பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் அமிதாப் மற்றும் அவரின் மகன் அபிஷேக் பக்சன் ஆகியோருக்கு கோவிட் உறுதி

மும்பை (ராய்ட்டர்ஸ்): இந்தியாவின் சிறந்த திரைப்பட நட்சத்திரங்களில் ஒருவரான அமிதாப் பச்சன், தனது நடிகர் மகன் அபிஷேக் பச்சன் ஆகியோருக்கு  கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இருவரும் ஒரே தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர் நான் கோவிட்  சோதனை செய்தேன் … மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டேன் … மருத்துவமனைக்கு அதிகாரிகளுக்கு தகவல் தருகிறேன் … குடும்பத்தினர் மற்றும் ஊழியர்கள் சோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டனர். முடிவுகளுக்காக காத்திருக்கின்றோம் என்று 77 வயதான அமிதாப் பச்சன் டுவிட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

சில நிமிடங்கள் கழித்து, அவரது 44 வயது மகன் அபிஷேக் பச்சனும் தான் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக  டுவீட் செய்துள்ளார். லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்ட நாங்கள் இருவரும் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளோம். தேவையான அனைத்து அதிகாரிகளுக்கும் நாங்கள் அறிவித்துள்ளோம். எங்கள் குடும்பத்தினர் மற்றும் ஊழியர்கள் அனைவரும் பரிசோதிக்கப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். அனைவரும் பீதியடையாமல் அமைதியாக இருக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன். பாலிவுட் நடிகர்கள் இந்தியாவின் நிதி மற்றும் பொழுதுபோக்கு மையமான மும்பையில் உள்ள நானாவதி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

இந்தியாவைச் சுற்றி ரசிகர்கள், அரசியல்வாதிகள், சக நடிகர்கள் மற்றும் தொழிலதிபர்கள் இந்த ஜோடியை முழுமையாகவும் விரைவாகவும் மீட்டெடுக்க விரும்பினர். நீங்கள் குணமடைந்து மருத்துவமனையை விட்டு வெளியேறும் வரை நான் பிரார்த்தனை செய்வேன், சாப்பிடமாட்டேன் என்று ஒரு ரசிகர் மனோஜ் பண்டிட் டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார். அங்கு அமிதாப் பச்சனுக்கு 43 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பின்தொடர்பவர்கள் உள்ளனர். கடுமையான தாக்குதல் இருந்தபோதிலும், புதிய கொரோனா வைரஸ் 820,000 பேருக்கு மேல் தொற்று 22,000 க்கும் அதிகமானோர் இந்தியாவில் மரணமடைந்திருக்கின்றனர்.

முந்தைய 24 மணி நேரத்தில், இந்தியா 27,114 வழக்குகளைப் பதிவுசெய்தது.இது உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்றுநோய்களில் அமெரிக்கா மற்றும் பிரேசிலுக்குப் பின்னால் மூன்றாவது பெரிய வெடிப்பைக் கொண்ட நாடாக திகழ்கிறது. மும்பையில் 84,500 க்கும் மேற்பட்ட கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, அவற்றில் 4,899 பேர் இறந்துள்ளனர்.

பாலிவுட் ஜாம்பவான், அமிதாப் பச்சன் பொது சேவை விளம்பரங்களில் தோன்றும் COVID-19 க்கு எதிரான போராட்டத்தை வழிநடத்த உதவுகிறார். 1969 இல் திரைத்துறையில் சேர்ந்த அவர் 200 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களை உருவாக்கியுள்ளார். 1982 ஆம் ஆண்டில் ஒரு திரைப்படத் தொகுப்பில் ஒரு அதிரடி காட்சியின் படப்பிடிப்பின் போது நடிகருக்கு ஆபத்தான காயம் ஏற்பட்டது மற்றும் பல மாதங்களாக மோசமாக உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here