கைது செய்யப்பட்ட பங்களாதேஷ் ஆடவரை சந்திக்க அனுமதிக்கவில்லை – வழக்கறிஞர்கள் சர்ச்சை

புத்ராஜெயா: அல் ஜசீரா ஆவணப்படத்தில் நேர்காணல் செய்யப்பட்ட பங்களாதேஷின் எம்.டி. ரெய்ஹான் கபீரின் வழக்கறிஞர்கள் சர்ச்சையை எழுப்பியுள்ளனர். அவர் கைது செய்யப்பட்டதிலிருந்து  இன்னும் தங்கள் கட்சிகாரரை சந்திக்கவில்லை என்று கூறுகிறார்கள். அனுமதி வழங்கப்படுவதற்கு முன்னர் (அவரைப் பார்க்க) முதலில் (குடிவரவுத் துறை) தலைவர்கள் வழியாக செல்ல வேண்டும் என்று எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

குடிவரவு தலைமை இயக்குநர் டத்தோ  கைருல் டிசைமி டாவுட்டிற்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 26) ஒரு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது.  அவரது கோரிக்கைக்கு “கூடிய விரைவில்” பதிலளிப்பதாக துறை அவருக்கு உறுதியளித்ததாக செல்வராஜா மேலும் கூறினார்.

திங்களன்று (ஜூலை 27) குடிவரவுத் துறை தலைமையகத்திற்கு வெளியே   ​​வக்கீல் செல்வராஜா சின்னையாவை சந்தித்தபோது “மகனின் நிலை குறித்து அவர்களுக்குத் தெரிவிக்க எங்களுக்கு ஒரு பொறுப்பு இருக்கிறது” என்று கூறினார்.

செல்வராஜா, சக வழக்கறிஞர் சுமிதா சாந்தின்னி கிஷ்னாவுடன் சேர்ந்து, பிற்பகல் 2.40 மணியளவில் கட்டிடத்திலிருந்து வெளியேறினார். எம்.டி. ரெய்ஹானின் பெற்றோரால் வழக்கறிஞர்களாக செயல்பட அவர்களிடம்  கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டிருக்கின்றனர். எம்.டி ரெய்ஹானை புத்ராஜெயா அலுவலகத்தில் இருந்து குடிவரவு அதிகாரிகள் குழு வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 24) ஸ்தாப்பாகில்  மாலை 5.45 மணியளவில் கைது செய்தனர்.

எம்.டி ரெய்ஹானைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு அவர்கள் முன்னர் பொதுமக்களின் உதவியை நாடினர். அல் ஜசீரா ஆவணப்படத்தில் பேட்டி கண்டபோது கோவிட் -19 தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போராட்டத்தில் ஆவணமற்ற குடியேறியவர்கள் மீது மலேசியா கடுமையாக நடந்து கொண்டதாக ரெய்ஹான் தவறான கூற்றுக்களை கூறியதாக கூறப்படுகிறது. இந்த செய்தி தொடர்பாக அனைத்துலக தொலைக்காட்சி சேனலையும் போலீசார் விசாரிக்கத் தொடங்கியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here