பெரிகாத்தான் அனைத்து காலகட்டத்திலும் ஒன்றுபட்டிருக்க வேண்டும்

கோத்த கினபாலு: பெரிகாத்தான் தேசிய கூட்டணியை ஆதரிக்கும் கட்சித் தலைவர்கள் அதே மனப்பான்மையோடு வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலுக்குத் தயாராகும் போது ஒன்றுபட்டிருக்க வேண்டும் என்று பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா சபாவின் தகவல் தலைவர் கைருல் ஃபிர்டுஸ் அக்பர்   வலியுறுத்தினார்.

மாநிலத் தேர்தலில் 45 இடங்களுக்கு போட்டியிட கட்சி திட்டமிட்டுள்ளது என்று சபா பெர்சத்து  தலைவர் டத்தோஶ்ரீ  ஹாஜி நூர் கூறியது ஹாஜியின் ஆலோசனையாகும் என்றும், தனது எண்ணங்களுக்கு குரல் கொடுக்கும் உரிமை ஹாஜிக்கு உண்டு என்றும் அவர் கூறினார். இந்த விஷயத்தில் பெரிகாத்தான் கூறு கட்சிகளுடன் சபா பெர்சத்து கலந்துரையாட தயாராக இருப்பதாக ஹாஜி தெரிவித்திருப்பது பல்வேறு சாத்தியங்களை ஆராய்வதற்கான அவரது திறந்த தன்மையைக் காட்டுகிறது என்று கைருல் மேலும் கூறினார்.

இந்த விஷயத்தில் ஒரு நபரின் எண்ணங்கள் அல்லது அறிக்கைகளால் நாங்கள் விரைவாக விமர்சிக்கவோ அல்லது தூண்டப்படவோ கூடாது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அரசியல் ஒத்துழைப்பின் கூட்டணியையும் மனப்பான்மையையும் உடைக்கக் கூடிய அறிக்கைகளை இதர கட்சிகள் வழங்குவதைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்று கைருல் கூறினார்.

ஜனநாயகத்தில் ஒவ்வொரு தலைவருக்கும் அவர்களின் எண்ணங்களுக்கும் பரிந்துரைகளுக்கும் குரல் கொடுக்க உரிமை உண்டு. முடிவில், இந்த பரிந்துரைகள் அனைத்தும் விவாதிக்கப்பட்டு சிறப்பாக வடிவமைக்கப்படும் என்றார். ஒவ்வொரு ஆலோசனையின் முக்கிய குறிக்கோள் வரவிருக்கும் விரைவான வாக்கெடுப்பில் அவர்கள் வெற்றி பெறுவதை உறுதி செய்வதாகும் என்றார். நம்மிடையே உள்ள உராய்வு எங்கள் எதிரிகளுக்கு எங்களை வீழ்த்துவதற்கான அதிக வாய்ப்புகளை அனுமதிக்கும்  என்று கைருல் கூறினார். அதே கூட்டணியின் அரசியல் தலைவர்கள் சிறந்த முடிவுக்கான பரிந்துரைகளுக்கு  நிறைவேற்றப்பட  வேண்டும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here