டத்தோஶ்ரீ சந்தாரா பெர்சத்துவில் இணைந்தார்

கோலாலம்பூர்: சிகாமட்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஶ்ரீ  டாக்டர் சந்தாரா குமார் தனது சொந்த கொள்கைகள் மற்றும் விருப்பத்தின் பேரில் மலேசியாவின் ஐக்கிய சுதேசக் கட்சியில் (பெர்சத்து) சேர்ந்தார் என்று விளக்கினார். பெர்னாமா அறிக்கையின்படி, நாட்டின் அரசியலமைப்பை அடிப்படையாகக் கொண்டிருப்பதைத் தவிர அனைத்து இனங்களுக்குமான பெர்சத்து காரணி குறித்து அவர் விவரித்தார். இது அவரை கட்சியில் சேரத் தூண்டியது.

எந்தவொரு கட்சியிடமிருந்தும் அழுத்தம் அல்லது வற்புறுத்தல் இல்லாமல் நான் திறந்த மனதுடன் இருக்கிறேன். நான் பெர்சத்து கட்சியில் சேர்ந்தேன். எனது போராட்ட பங்காளிகளான டத்தோஶ்ரீ  முகமது அஸ்மின் அலி மற்றும் ஜுரைடா கமாருடின் ஆகியோரிடமிருந்து எனக்கு ஆசீர்வாதம் கிடைத்துள்ளது என்று அவர் இன்று இங்கு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார். நேற்று மாலை 5.50 மணிக்கு நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தில் ஐக்கிய பொதுச்செயலாளர் டத்தோஶ்ரீ  ஹம்சா ஜைனுதீனிடம் தனது உறுப்பினர் படிவத்தை சமர்ப்பித்ததையும் சந்தாரா உறுதிப்படுத்தினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த சந்தாரா, பார்ட்டி  பி.கே.ஆர் விட்டு வெளியேறவில்லை என்று வலியுறுத்தினார். அதற்கு பதிலாக துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவை பிரதமராக பாதுகாத்த அவரது அன்றைய கொள்கையைப் பின்பற்றி அவர் நீக்கப்பட்டார். பிரதமர் வேட்பாளராக டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு சாந்தாரா ஆதரவளித்தார். கூட்டரசு பிரதேச துணை அமைச்சராக இருக்கும் சந்தாரா, இந்த பங்கேற்பு தன்னை பெர்சத்துவில் இணை உறுப்பினராக இருந்த ஒரே பூமிபுத்ரா  அல்லாத நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக்கியது என்றும் இந்திய சமூகம் மற்றும் பிற சிறுபான்மையினருக்கு உதவ அவரது உரிமைகள் மற்றும் போராட்டத்தைத் தொடர விரும்புவதாகவும் கூறினார்.

சாந்தாராவைத் தவிர, முன்னர் பி.கே.ஆரில் இருந்து நீக்கப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களான  அஸ்மின் (கோம்பாக்), ஜுரைடா (அம்பாங்), டத்தோ சைபுடீன் அப்துல்லா (இந்திரா மக்கோத்தா), டத்தோ கமாருடீன் ஜாஃபர் (பண்டார் துன் ரசாக்), டத்தோமன்சோர் ஓபல் (நிபோங்) , டத்தோ  ரஷீத் ஹஸ்னான் (பத்து பகாட்), அலி பிஜு (சரடோக்), வில்லி மோங்கின் (போர்னியோ சிகரம்) மற்றும் ஜொனாதன் யாசின் (ரனாவ்) ஆகியோரும் பெர்சத்துவில் இணைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here