தொழிற்சாலையில் ஏற்பட்ட விபத்தில் ஒருவர் மரணம்

ஜார்ஜ் டவுன்: சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) அதிகாலை 33 வயதான ஒருவர் தனது பணியிடத்தில் ஏற்பட்ட விபத்தில் இறந்தார். மருத்துவ மற்றும் மருந்து உபகரணங்களை தயாரிக்கும் தொழிற்சாலையில் அதிகாலை 4 மணியளவில் ஹைட் பெராஹிம் தலை மற்றும் மேல் உடலில் பலத்த காயம் அடைந்த சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக ஒரு துயர அழைப்பு வந்த பின்னர் திணைக்களம் தீயணைப்பு வீரர்கள் குழுவை தொழிற்சாலைக்கு அனுப்பியது. தீயணைப்பு வீரர்கள் இறந்தவரின்   உடல் பாகங்களை  காலை 6 மணியளவில் கண்டெடுத்தனர். என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். காலை 6.32 மணிக்கு  பிரேத பரிசோதனைக்காக சடலம் பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here