புதிய நடைமுறை சூழல் பிரச்சாரத்தை தொடக்கி வைத்தார் பிரதமர்

பாகோ: அமைச்சகங்களின் எல்லை தாண்டிய பணிக்குழு மூலம் ஆனைத்துலக அரங்கில் கோவிட் -19 தடுப்பூசியை உருவாக்க மலேசியா உதவ தயாராக இருப்பதாக டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் (படம்) தெரிவித்துள்ளார். இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் பணிக்குழு நிறுவப்பட்டது என்று பிரதமர் கூறினார். அரசாங்கம் எப்போதும் சமீபத்திய கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கண்காணித்து வருகிறது. மேலும் பல நாடுகள் தடுப்பூசிகளை உருவாக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளன என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன்.

இருப்பினும், 2021 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில் அத்தடுப்பூசிகளை கண்டுபிடிக்கப்படும் என்பதால் இன்னும் சிறிது நேரம் எடுக்கும் அதிக வாய்ப்பு உள்ளது என்று அவர் தனது உரையில் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) பகோ விளையாட்டு மைதானத்தில் “புதிய நடைமுறை சூழல் ” பிரச்சாரத்தைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு கூறினார். இதை மனதில் கொண்டு, கோவிட் -19 க்கான தடுப்பூசியை உருவாக்க அனைத்துலக முயற்சிகளுக்கு உதவ மலேசியா தயாராக இருப்பதாக பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான  முஹிடின்  மேலும் கூறினார்.

கோவிட் -19 க்கு எதிரான போரில் தங்களை, அவர்களது குடும்பங்கள் மற்றும் சமூகங்களை பாதுகாக்க மலேசியர்களுக்கு விழிப்புணர்வை அதிகரிப்பதற்கும் அதிகாரம் அளிப்பதற்கும் “புதிய நடைமநடைமுறை சூழல்” பிரச்சாரம் தொடங்கப்பட்டது. இது நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து அமைச்சகங்கள், துறைகள் மற்றும் முகவர்கள் மற்றும் கார்ப்பரேட் துறை, அரசு சாரா நிறுவனங்கள் போன்றவர்கள்  வழி தகவல்கள் பொதுமக்களுக்கு கொண்டு சேர்க்கப்படும்  என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here