கட்சி தாவல் சாதாரண நடைமுறையாகி விட்டது – ஜூரைடா கருத்து

கோத்த கினபாலு: ஒரு கட்சியை விட்டு வெளியேறுவது இப்போது அரசியலில் சாதாரண நடைமுறையாக கருதப்படுவதாக ஜுரைடா கமாருடீன்  கூறுகிறார். இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்துடு மலேசியாவில் சேர பி.கே.ஆரை விட்டு வெளியேறிய வீட்டுவசதி மற்றும் உள்ளாட்சி அமைச்சர்  குறிப்பிட்ட கட்சியின் வலிமை முக்கியமானது என்று கூறினார். நான் இதை ஒரு பிரச்சினையாக பார்க்கவில்லை – ஒரு கட்சியை விட்டு வெளியேறுவது அல்லது கட்சிகளை மாற்றுவது அரசியலில் நடக்கும் ஒன்று.

எல்லாம் ஒரு கட்சியின் வலிமை மற்றும் கட்சி உறுப்பினர்களை கட்சியை வழிநடத்தவும் முன்னோக்கி நகர்த்தவும் செய்யும் திறனைப் பொறுத்தது. நாங்கள் முன்னாள் பி.கே.ஆர் உறுப்பினர்கள், அவர்கள் 20 ஆண்டுகள் வரை கட்சியுடன் இருந்தனர் இன்னும் வெளியேறினர் (பெர்சத்துவில் சேர). ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆக. 9) துவாரனில் உள்ள கயாங் பிபிஆர் வீட்டுத்திட்டத்திற்கான பணியினை பார்வையிட்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய  அம்பாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, சிலாங்கூரில் உள்ள பல பெர்சத்து  தலைவர்களும் பிரிவுத் தலைவர்களும் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவின் புதிய கட்சியில் சேர கட்சியை விட்டு வெளியேறுகிறார்கள் அல்லது வெளியேறுகிறார்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. அந்த கட்சி  மலாய்காரர்களை சார்ந்ததாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here