சூதாட்ட நடவடிக்கைகளுக்கு துணை போகிறோமா – மறுக்கின்றனர் சுங்கைபூலோ காவல்துறையினர்

சுங்கை பூலோ: மாவட்டத்தில் சட்டவிரோத சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் தொடர்பான குற்றச்சாட்டுகளை போலீசார் மறுத்துள்ளனர். இது சட்டவிரோத சூதாட்ட சிண்டிகேட்களுடன் காவல்துறையினர் இருப்பதாக கூறி, சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) பேஸ்புக் பயனர் அஸ்ரி ஜாங்குட் அவர்களால் பகிரப்பட்ட “ஹாட் பர்கர் மலேசியா” வைரல் வீடியோக்களுக்கு இது பதிலளிக்கிறது.

பேஸ்புக் பயனர் கூறிய குற்றச்சாட்டுகள் பொய்யானவை மற்றும் தவறானவை என்று சுங்கை புலோ மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஷஃபாதான் அபுபக்கர் விவரித்தார். சுங்கை பூலோ போலீஸ் நிலையத் தலைவரும் ஷா ஆலம் நகர சபையின் (எம்.பி.எஸ்.ஏ) அதிகாரியும் இரண்டு போலீஸ்  அறிக்கைகளை பதிவு செய்துள்ளனர். அவரது குற்றச்சாட்டுகள் போலீஸ் படையின் பிம்பத்தை கெடுக்கும். குறிப்பாக சிலாங்கூர் காவல்துறையினர் சட்டவிரோத சூதாட்டத்தை மாநிலத்தில் சுங்கை பூலோவில் தடுப்பதற்கான எங்கள் முயற்சிகளில் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

இந்த விவகாரத்தில் காவல்துறையினர் விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும், குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்த நபரை அழைப்பதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். நாங்கள் விரைவில் அவரது அறிக்கையை பதிவு செய்வோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார் சனிக்கிழமையன்று  போலீசார் ஆறு  இடங்களில் சோதனைகளையும் மேற்கொண்டனர். இதன் விளைவாக இரண்டு பங்களாதேஷ் ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். இந்த வளாகங்கள் பேஸ்புக் பயனரால் முன்னிலைப்படுத்தப்படவில்லை. சட்டவிரோத சூதாட்டங்கள் செயல்படவில்லை என்று அவர் குற்றம் சாட்டியதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம் என்று ஷஃபாதான் கூறினார். குற்றச் செயல்கள் குறித்த எந்தவொரு தகவலையும் பொதுமக்கள் முன்வைக்க வேண்டும். ஆனால் பேஸ்புக் பயனர் செய்த விதத்தில் அல்ல.

எந்தவொரு கிரிமினல் சம்பவங்கள் மற்றும் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொது உறுப்பினர்கள் என்னுடன் அல்லது எனது அதிகாரிகளுடன் வந்து சந்திக்கலாம் குற்றங்களை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு மக்களிடமிருந்து வலுவான ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் கூறினார். போலீஸ் அறிக்கை சிண்டிகேட்டுகளுக்கு கசிந்தது என்று அதே பேஸ்புக் பயனரின் குற்றச்சாட்டுகளையும் அவர் மறுத்தார். காவல்துறைக்கு வழங்கப்படும் எந்த தகவலும் பாதுகாக்கப்படும்.

சனிக்கிழமை வைரலாகிய பேஸ்புக் லைவ் வீடியோக்கள் மூன்று மில்லியனுக்கும் அதிகமானோர் பார்வையிட்டுகின்றனர். பேஸ்புக் பயனர் சட்டவிரோத சூதாட்ட சிண்டிகேட்டுகளுடன் காவல்துறையினர் இருப்பதாகக் கூறினார். அதே நேரத்தில் சட்டவிரோத சிகரெட்டுகள் கடத்தப்படுவதும் பரவலாக உள்ளது. தனது பர்கர் ஸ்டால்களைக் கைப்பற்றுவதில் MBSA இன் நியாயமற்ற நடவடிக்கைகள் குறித்தும் அவர் புகார் கூறினார்

இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இருந்து சுங்கை பூலோவில் சட்டவிரோத சூதாட்டக் கூடங்கள் மீது போலீசார் மொத்தம் 11 சோதனைகளை மேற்கொண்டதாக ஷஃபாடன் தெரிவித்தார். வீடியோக்கள் வைரலாகி வருவதற்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்னர் சோதனைகள் கடைசியாக நடத்தப்பட்டன. 11 சோதனைகளில் 10 பராமரிப்பாளர்கள் மற்றும் 13 வீரர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். நடவடிக்கைகளின் போது ஐந்து மடிக்கணினிகள் மற்றும் 39 டேப்லெட்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here