தென் மாவட்டத்தில் இடிஎஸ் ரயில் சேவை

பெட்டாலிங் ஜெயா: தீபகற்ப மலேசியாவின்  தென் மாவட்டத்தில் மின்னணு ரயில் சேவைகளை (இடிஎஸ்) விரிவுபடுத்தும் திட்டத்தை போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ  டாக்டர் வீ கா சியோங் அறிவித்துள்ளார்.

நீட்டிப்புத் திட்டம் குறித்த சுருக்கமான அறிவிப்பை கே.டி.எம்.பி. உடன் பகிர்ந்து கொண்ட ஆயர் ஈத்தாம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  இ.டி.எஸ் வழியாக கம்பாருக்கு சென்று கொண்டிருந்தார். கிட்டத்தட்ட இரண்டு மணிநேரம் எடுத்த பயணம் மிகவும் வசதியானது.  நாங்கள் சரியான நேரத்தில் இலக்கை அடைந்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

போக்குவரத்து அமைச்சகம் மற்றும் கே.டி.எம்.பி ஆகியவை தீபகற்பத்தின் தெற்கு பகுதியில் தொடர்ந்து ETS சேவைகளை விரிவுபடுத்துவதில் உறுதியாக உள்ளன. மேலும் மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக அதன் சேவைகளின் தரத்தை மேம்படுத்துவதோடு என்றும்  அவர் கூறினார். பேராக், பினாங்கு, பெர்லிஸ் மற்றும் கெடா உள்ளிட்ட கோலாலம்பூர் மற்றும் தீபகற்பத்தின் வடக்கு பகுதியில்  தற்போது ETS பாதை கிடைக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here