எனது நேரத்தை வீணடிக்க விரும்பவில்லை – மக்களவை சபாநாயகர்

கோலாலம்பூர்: மக்களவை சபாநாயகர் டத்தோ அஸ்ஹர் அஜீசன் ஹருன் (படம்) நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளுக்கு தலைமை தாங்கும் போது அவர் நியாயமான முறையில் செயல்படவில்லை என்ற கூற்றை மறுத்துள்ளார். அவர் இந்த பிரச்சினையை விவாதிக்க விரும்பவில்லை என்று கூறினார்.

“என்னால் அதைச் செய்ய முடியாது, நான் அதை செய்யப் போவதில்லை. “நான் நேரத்தை வீணடிக்க விரும்பவில்லை.  அவ்வளவுதான் நான் சொல்ல முடியும். எல்லா விமர்சனங்களையும் நான் பெறுவேன். அது எனது வேலை” என்று புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 12) நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தில் உள்ள ஊடக அறைக்கு வருகை தந்த  அஸ்ஹர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 6ஆம் தேதி மக்களவையில் தெங்கு டத்தோஶ்ரீ  ஜாஃப்ருல் தெங்கு அப்துல் அஜீஸ் விவாதத்தில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, ​​அவர் தலையிட்டதற்கான கூற்றுக்கள் குறித்து கருத்து தெரிவிக்க அஸ்ரிடம் கேட்கப்பட்டது. அவர் நிதி அமைச்சர் சார்பாக பேசியதையும் மறுத்தார்.

தெங்கு ஜஃப்ருல் கோல்ட்மேன் சாச்ஸ் தீர்வு பிரச்சினையை தனது முற்றுப்புள்ளி உரையில் விளக்கிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​அசார் தலையிட்டு, தீர்வு என்பது நிதி அமைச்சகத்தின் முடிவு என்றும் அமைச்சரவை வரை கொண்டு வரப்பட்டதாகவும் கூறினார். இதற்கு பதிலளித்த தெங்கு ஜஃப்ருல், ஒரு தீர்வுக்கு பேச்சுவார்த்தை நடத்த அவரது குழுவினருக்கும் அமைச்சரவை உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது என்று கூறினார்.

முன்னதாக, அஸார் நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளை உள்ளடக்கிய ஊடக ஊழியர்களுக்கு உணவு விநியோகித்தார் மற்றும் அவர்களின் சேவைக்கு நன்றி தெரிவித்தார். நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளை நிமிடத்திற்கு ஒரு நிமிடம் மக்களுக்கு வழங்குவதில் ஊடகங்கள் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றன என்று அவர் கூறினார். ஒரு தனி அறிக்கையில், சபாநாயகர் நாடாளுமன்ற விவாதங்களில் முதிர்ச்சியை காண்பேன் என்று நம்புகிறேன் என்றார்.

நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளை எளிதாக்க உதவியதற்காக தனது பிரதிநிதிகளான டத்தோ ரஷீத் ஹஸ்னான் மற்றும் டத்தோஶ்ரீ அசலினா ஓத்மான் சைட் ஆகியோருக்கு அவர் தனது நன்றியைப் பதிவு செய்தார். “நான் தற்போது நாடாளுமன்றத்தின் நிறுவன சீர்திருத்தத்தை மறுஆய்வு செய்து வருகிறேன். தேவையான அனைத்து சீர்திருத்த முயற்சிகளையும் சிறந்த திட்டமிடல் மற்றும் தேவையானதை மேம்படுத்துவேன்” என்று அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here