மனைவி பவித்ரா புகாரை வாபஸ் பெற்றதையடுத்து சுகுவின் தாக்குதல் வழக்கை நீதிமன்றம் விடுவிக்கிறது

யூடியூப் வழி பிரபலமான எஸ். பவித்ராவின் கணவர் சுகு தாக்கியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டதற்காக, அவர் விடுவிக்கப்பட்டு (டி.என்.ஏ.ஏ) தொகையை செலுத்த இங்குள்ள அமர்வு நீதிமன்றம் வழங்கியுள்ளது.

நீதிபதி நோராஷிமா காலிட் அரசு தரப்பு மற்றும் சுகுவின் ஆலோசகர் இருவரின் வாதங்களையும் கேட்டபின்னர் இந்த முடிவை எடுத்தார். இந்த மாத தொடக்கத்தில், பவித்ரா தனது கணவர் மீது சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டை திரும்ப பெற முடிவு செய்ததால் வழக்கை தொடர வேண்டாம் என்று அரசு தரப்புக்கு ஒரு கடிதத்தை சமர்ப்பித்தார்.

முடிவெடுப்பதற்கு முன்னர், துணை அரசு வக்கீல் லியானா சவானி மொஹட் ராட்ஸி கட்டாயப்படுத்தப்பட்டாரா அல்லது அவ்வாறு செய்ய அச்சுறுத்தப்பட்டாரா என்று கேட்டபோது பவித்ரா நோராஷிமாவுக்கு முன் சாட்சி கூண்டில் நின்று சத்தியம் செய்தார்.  மேலும் அவர் வழக்கை மனமுவந்து திரும்பபெறுவதாகக் கூறினார்.

இந்த வழக்கை எதிர்த்து மேலும் நடவடிக்கை எடுக்க மாட்டேன் என்று அவர் (பவித்ரா) ஒப்புக்கொண்டாரா என்பது குறித்து சுகுவின் வழக்கறிஞர் சியாருல் நிஜாம் கேட்ட கேள்விக்கு, ஆம் என்று பதிலளித்தார்.

எனது கட்சிக்காரரை விடுவிக்கப்பட வேண்டும் என்று நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன், ஏனெனில் இந்த வழக்கு தொடர்பாக அடுத்த நடவடிக்கை எடுக்க மாட்டேன் என்று மனைவி உறுதிமொழி எடுத்துள்ளார் என்று அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், எதிர்காலத்தில் தேவைப்பட்டால் வழக்கை மீண்டும் திறக்க அரசு தரப்புக்கு அதிகாரம் இருப்பதாகக் கூறியதால், அதற்கு பதிலாக லியானா டி.என்.ஏ.ஏ.வைக் கோரினார்.

முன்னாள் எஸ்டேட் தொழிலாளியான சுகு, 29, பவித்ரா (28) என்பவரை மொபைல் போன் மற்றும் அரிவாள் பயன்படுத்தி தாக்கியதாக கூறப்படுகிறது. இது அவரது உதடுகள், இடது கன்னம் மற்றும் வலது கையில் காயங்களை ஏற்படுத்தியது. மாலை 4 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை மருத்துவமனை ராஜா பெர்மாய்சுரி பைனுன் ஜூலை 21 அன்று இச்சம்பவம் நடைபெற்றது.

அதே இடத்தில் அதே தேதியில் மாலை 6 மணியளவில் ஒரு அரிவாளை சுமந்ததாகவும் சுகு மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மேலும் ஆபத்து மற்றும் வெடிக்கும் பொருட்கள் மற்றும் தாக்குதல் ஆயுதங்கள் சட்டம் 1958 இன் பிரிவு 6 (1) இன் கீழ், 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

அரிவாளை சுமந்த குற்றச்சாட்டின் பேரில், குற்றச்சாட்டை ஆராய்ந்து பரிசீலிக்க அரசு தரப்பு பிரதிநிதித்துவ கடிதத்தை சமர்ப்பித்ததாக சியாருல் கூறினார். அரசு தரப்பில் பரிசீலிக்கப்பட வேண்டிய பாதுகாப்புத் தகுதிகள் இருப்பதாக உணர்ந்ததால் விண்ணப்பம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டதாக அவர் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

விண்ணப்பத்தின் மூலம் செல்ல அரசு தரப்புக்கு நேரம் தேவை என்று கூறியதால், லியானா மற்றொரு தேதியைக் கோரினார். முதல் பிரதிநிதித்துவத்தைக் கேட்க நோராஷிமா அக்டோபர் 22 ஆம் தேதியை வழங்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here