அன்பு மனைவிக்கு 50 ஆயிரம் வெள்ளி பூச்செண்டு

ஜோகூர் பாரு:  தனது மனைவியை மிகவும் நேசிக்கும் ஒருவர் 100  வெள்ளி நோட்டுகளால் ஆன “ரோஜாக்களின்” ஒரு பூச்செண்டுக்கு RM50,000 க்கு மேல் கொடுக்க அவர் தயாராக இருக்கிறார்.

99 ரோஜாக்களில் 495 வெள்ளி நோட்டுகளை மடிக்க ஆறு பேருக்கு மூன்று நாட்கள் பிடித்தன என்று இங்குள்ள ஸ்கூடாயில் உள்ள தாமான் உங்கு துன் அமீனாவில் தனது சகோதரி வான் சின் (30) உடன் பூக்கடை கடை நடத்தி வரும் 25 வயதான லீவ் வான் லிங் கூறினார்.

இதய வடிவிலான பூச்செண்டு, சுமார் 1 மீட்டர் விட்டம் மற்றும் 1 மீட்டர் உயரம், 3 கிலோ எடை கொண்டது. ஃபேரி விளக்குகள் மற்றும் ஒரு தங்க தலைப்பாகை வருகிறது.இதனை 30 வயதிலான ஒரு தொழிலதிபர் தனது மனைவிக்கு பிறந்தநாள் பரிசாக வழங்கினார்.

முதலில், வான் லிங் அவர்கள் இந்த ஆர்ட்ரை பெற்றபோது இது ஒரு நகைச்சுவையாக நினைத்தார். அடுத்த நாள் உத்தரவை உறுதிசெய்தபின், வாடிக்கையாளர் RM49,500 மற்றும் RM3,000 பூக்கொத்தினை தயார் செய்வதற்கான கட்டணத்தஇ முழுமையாகப் பெற்றபோது வாடிக்கையாளர் தீவிரமாக இருந்தார் என்பது எங்களுக்குத் தெரியவந்தது.

வங்கியில் போதுமான 100 வெள்ளிகள் பில் இல்லாததால் இரண்டு நாட்கள்ள் நாங்கள் பணம் எடுக்க வேண்டியிருந்தது.அத்தகைய தொகையை திரும்பப் பெறுவதற்கான நோக்கத்திலும் நாங்கள் விசாரிக்கப்பட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஒவ்வொரு  100  வெள்ளியையும் மிக நுணுக்கமாக மடித்து  ‘ரோஜா’வின் ஒவ்வொரு தண்டு குண்டாகவும், உயிரோட்டமாகவும் தோற்றமளிக்க சகோதரிகள் விரைந்தனர்.

மூன்று ஊழியர்களின் உதவியுடன், பூச்செண்டை முடிக்க ரிப்பன்களுடன் கட்டுவதற்கு முன், 75 வண்ண திசு காகிதத்துடன் பூக்களை மூடினார்கள்.

“பணம்-பூக்கள்” பரிசுகளுடன் தனது அன்புக்குரியவரை ஆச்சரியப்படுத்துவது மனிதன் மட்டுமல்ல.சிங்கப்பூரில் சிக்கித் தவிக்கும் பல ஆண்கள் தங்கள் கூட்டாளர்களிடம் தங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்த இதுபோன்ற பரிசுகளை நோக்கி திரும்பியுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

“பணம் பூங்கொத்துகள் தவிர, சிலர் பெட்டிகளுக்குள் வச்சிட்ட RM50 அல்லது RM100 வெள்ளிகளை கொண்ட மலர் செண்டுகளையும் ஆர்டர் செய்தனர். சிறப்பு ஆர்டர்கள் பொதுவாக ஆண்டுவிழாக்கள், பிறந்த நாள் அல்லது பிற சிறப்பு சந்தர்ப்பங்களில் இருந்தன.

“ஒரு ஆர்டர் சிங்கப்பூரில் சிக்கிக்கொண்டிருந்தபோது தனது குழந்தையின் பிறப்பை தவறவிட்ட ஒரு வாடிக்கையாளரிடமிருந்து வந்தது,” என்று அவர் கூறினார். பணம்-பூக்களுக்கான ஆர்டர்கள் சில ஆயிரம் ரிங்கிட் முதல் RM10,000 வரை இருக்கும், சமீபத்திய பூச்செண்டு ஆர்டர் மிகவும் விலை உயர்ந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here