போதைப் பொருள் விநியோகித்து வந்த இரு கும்பல்கள் கைது

ஜோகூர் பாரு : ஜோகூர் பாரு சந்தையில் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் போதைப்பொருள் விநியோகித்து வந்த இரு  தனித்தனி  கும்பலை ஜோகூர் போலீசார்  கைது செய்தனர்.

செப்டம்பர் 16 மற்றும் செப்டம்பர் 19 ஆகிய இரண்டு வழக்குகள் தொடர்பாக மொத்தம் எட்டு சோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ  அயோப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார்.

“இரண்டு வெவ்வேறு குழுக்களின்  தலைமையிலான இரண்டு கும்பல்களும்  வடக்குப் பகுதிகளிலிருந்து மருந்துகளை பதப்படுத்தி சந்தைக்கு விநியோகித்து வந்திருக்கின்றனர். 17 வயது  சிங்கப்பூர்  உட்பட மொத்தம் 13 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் பாரு, இஸ்கந்தர் புத்ரி, கூலாய்  மற்றும் குவாங் ஆகிய இடங்களில் நடந்த சோதனையின்போது   மொத்தம்210,993 வெள்ளி மதிப்பிலான  பல்வேறு மருந்துகளை பறிமுதல் செய்ய வழிவகுத்தன என்று அவர் செவ்வாயன்று (செப்டம்பர் 22) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

கைப்பற்றப்பட்ட பிற பொருட்களில் நகைகள், பணம் மற்றும் கார்கள் ஆகியவை அடங்கும். 17 முதல் 62 வயது வரையிலான இரு வழக்குகளுக்கும் சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் செப்டம்பர் 26 வரை ஏழு நாட்கள் தடுப்புக்  காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here