டிரெயலர் விபத்து: இரு வாகனமோட்டிகளும் பலி

கோலாலம்பூர்: வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் (தெற்கு எல்லை) சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 26) 421.4 கிலோ மீட்டரில்  நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் இரண்டு டிரெய்லர் ஓட்டுநர்கள் தங்கள் வாகனங்கள் மோதியதில் கொல்லப்பட்டனர்.

பலியானவர்கள்  சுலு லலாங் பெடோங், கெடா, மற்றும் பாரிட்  சுங்கை அப்துல்லாவைச் சேர்ந்த அஸ்மாவி அப்துல்லா (46),  மற்றும் பேராக், பாகான் செராய் பகுதியை சேர்ந்த 44 வயதான எஸ். எசாயாஸ் என ஹுலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அர்சாத் கமாருடீன் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

இரும்பு கம்பிகளால் ஏற்றப்பட்ட டிரெய்லரின் சக்கரத்தில் இருந்த எசாயாஸ் மற்றும் அஸ்மாவி மற்றும் முறையே எஃகு அலமாரியில் ஏற்றப்பட்ட டிரெய்லர் ஆகியவை அதிகாலை 5 மணிக்கு விபத்தில் சம்பவ இடத்தில் இறந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

“சக்கரத்தில் எசயாஸுடனான டிரெய்லர் பேராக்  பத்து கூராவிலிருந்து கோலாலம்பூருக்குச் சென்று கொண்டிருந்தது. அது அவசர பாதையில் இருந்த அஸ்மவியின் டிரெய்லரை மோதி, ​​இரு வாகனங்களும்  பள்ளத்தாக்கில் வீழ்ந்தன.

இருவரும் தலை மற்றும் உடலில் காயம் அடைந்தனர் என்றும் சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் துணை மருத்துவர்களால் அவர்கள் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டனர் என்று அவர் சனிக்கிழமை செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பின்னர் சடலங்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக கோலா குபு பாரு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டன. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here