சுமூகமாக தேர்தல் வாக்களிப்பு

741 வாக்களிப்பு மையங்களில் எந்தவிதமான அசம்பாவிதங்களும் பதிவாகாத நிலையில், சபா மாநிலத் தேர்தல் நேற்று சுமூகமாக நடந்தது என்று துணைத்தலைமை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் டத்தோஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி  தெரிவித்தார் .

இன்றைய தேர்தலுக்கு இடையூறு விளைவிப்பதற்காக அண்டை நாடுகளில் இருந்து வெளிநாட்டவர்கள் பெருமளவில் வருவதில்லை என்பதை உறுதி செய்வதற்காக பல்வேறு பாதுகாப்பு அமைப்புகள் நாட்டின் எல்லைகளில் கடுமையான கட்டுப்பாடுகளை மேற்கொண்டுள்ளன என்றார்.

மாலை 5 மணிக்கு வாக்களிப்பு முடிவடைந்த பின்னர், எந்தவொரு பிரச்சினையும் பிரச்சினையும் இல்லாமல் சுமூகமாக தேர்தல் நடைபெற்றது.

இதற்கிடையில், பாதுகாப்பு படையின் தலைவர் ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ அஃபெண்டி புவாங் கூறுகையில், மலேசிய ஆயுதப்படைகள் (எம்ஏஎஃப்), போலீஸ், மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் போன்ற பிற நிறுவனங்களின் ஒத்துழைப்புடன், நாட்டின் எல்லைகளைப் பாதுகாத்து, எந்தவிதமான அசம்பாவிதங்களும் நிகழாமல் தடுத்து வருகின்றன என்றார்.

“MAF,  பிற ஏஜென்சிகள் எப்போதும் நாட்டின் நிலம், நீர் எல்லை கட்டுப்பாடுகளை ஓப்ஸ் பெந்தெங் வழியாக வலுப்படுத்துகின்றன என்றும் அவர் கூறினார்.

அண்டை நாடுகளின் வெளிநாட்டு கூறுகள் தேர்தலில் இடையூறு ஏற்படுத்தலாம் என்றும் அறிந்ததாக சபா போலீஸ் கமிஷனர் டத்தோ ஹாஸானி கஸாலி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here