அப்பாவை உரித்து வைத்திருக்கும் ஹார்டிக் பாண்ட்யாவின் மகன்

தனது குழந்தை பிறந்து இரண்டு மாதம் ஆன நிலையில், இதை கோலாகலமாக கொண்டாடி வருகிறார் நடாசா ஸ்டான்கோவிச்..!

டீம் இந்தியா ஆல்ரவுண்டர் ஹார்டிக் பாண்டியாவின் மனைவி நடாஷா ஸ்டான்கோவிக் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக உள்ளார். இந்தியன் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (IPL) இந்த நாட்களில் பாண்ட்யா பிஸியாக இருக்கும்போது, ​​நடாஷா சமூக ஊடகங்கள் மூலம் நிறைய தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கி வருகிறார். நடாஷா அடிக்கடி தனது கவர்ச்சியான படங்களையும் வீடியோக்களையும் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து வருவது வழக்கம்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில், நடாஷா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் ஒரு தனது குழந்தையின் இரண்டு மாத பிறந்த தினத்தை கொண்டாடி வருவதாக புகைப்படங்களையும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். அந்த புகைப்படத்தில் ஹார்டிக் பாண்ட்யா-நடாசா ஸ்டான்கோவிச்சின் மகன் அகஸ்தியா அவரது தந்தை ஹார்டிக் பாண்ட்யாவை போலவே அச்சு அசலாக இருப்பது ரசிகர்களைன் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. மற்றொரு வீடியோவில், அவர் மகன் அகஸ்தியாவுடன் விளையாடுவதைக் காணலாம். இருவரின் இந்த அழகான வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பயங்கர வைரலாகி வருகிறது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here