இன்று புதிதாக 293 பேருக்கு கோவிட்-19 தொற்று

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியா இன்னும் மூன்று இலக்க வழக்குகளை பதிவு செய்து வருகிறது, ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 4) 293 புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள்  பதிவாகியுள்ளன. இது மொத்த தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை 12,381 சம்பவங்களை கொண்டு வருகிறது.

சுகாதார அமைச்சின் தலைமை இயக்குநர் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில், 293 புதிய சம்பவங்களில் 292 உள்நாட்டில் பரவுகின்றன. ஒன்று இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.

சபா மீண்டும் அதிக எண்ணிக்கையிலான நோயாளிகளைப் பதிவுசெய்தது. சபா 131, கெடா 113, சிலாங்கூர் (31). ஜோகூர் 8, கோலாலம்பூர் 3  பேராக் மற்றும் நெகிரி  செம்பிலான்  தலா 2  சம்பவங்கள், பினாங்கு, கிளந்தான் மற்றும் சரவாக் முறையே தலா ஒரு புதிய சம்பவங்கள் உள்ளன.

மொத்த எண்ணிக்கையில் இறப்பு எண்ணிக்கை 137 அல்லது 1.1% ஆக உள்ளது. கோவிட் -19 வெடிப்பு தொடங்கியதிலிருந்து மொத்தம் 10,283 மீட்டெடுப்புகள் அல்லது 83.05% விழுக்காடாகும்.  67 நோயாளிகள்  இல்லம் திரும்பியதாக  டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

நாட்டின் சுகாதார வசதிகளில் தற்போது 1,961 செயலில் உள்ள நோயாளிகள் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ஐ.சி.யூ) 28 நோயாளிகள் உள்ளனர். அவர்களில் நான்கு பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here