கள்ள குடியேறிகள் நாட்டிற்குள் தடுக்க மலாக்கா கடல்பகுதி மேலும் கண்காணிக்கப்படும்

ஒமலாக்கா: புலம் பெயர்ந்தோர் நாட்டிற்குள் சட்டவிரோதமாக பதுங்குவதைத் தடுக்க மலாக்கா காவல்துறை தனது கடல் எல்லைக் கட்டுப்பாட்டை கடுமையாக்கியுள்ளது என்று மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவர் துணை ஆணையர் டத்தோ  மாட் காசிம் கரீம் (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

மலாக்கா வழியாக மலேசியாவிற்குள் குடியேற குடியேறியவர்கள் இருப்பதாக தகவல்கள் வந்ததை அடுத்து, அவரது மக்கள் கடல்சார் பாதுகாப்பில் கவனம் செலுத்துகின்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

முக்கிய சாலைத் தடைகள் மூலம் நிலப்பரப்பு உள்ளீடுகள் மற்றும் வெளியேறல்களை நாங்கள் போதுமான அளவு உள்ளடக்கியுள்ளோம். ஆனால் எங்கள் கடலோர எல்லைகளை கவனமாக கவனிக்க வேண்டும்.

ஏனெனில் அது இறுக்கப்படாவிட்டால் மக்கள் பதுங்க முயற்சிப்பார்கள் என்று அவர் யாங் டிபெர்டுவாவுடன்  பிறந்த நாள் விழாவுக்கு பின்னர் சந்தித்தபோது கூறினார் சனிக்கிழமை (அக். 10) ஆயர் கெரோவில் உள்ள ஶ்ரீ நெகிரியில் மலாக்கா துன் டாக்டர் முகமட் அலி ருஸ்தாமின் 71 வது பிறந்தநாளில் ஏசிபி மாட் காசிம் தர்ஜா செமர்லாங் ஶ்ரீ மலாக்கா (டி.சி.எஸ்.எம்) ஐப் பெற்றார், இது ‘டத்துக் வீரா’ என்ற தலைப்பைக் கொண்டுள்ளது.

மலாக்கா ஒரு சிறந்த சுற்றுலா தளமாக இருப்பதால் கோவிட் -19 பரவுவதை அகற்ற கடல்சார் பாதுகாப்பு முக்கியமானது என்றார். அறிகுறிகள் உள்ளவர்கள் குறித்து அதிகாரிகள் உணராமல் நாட்டிற்குள் பதுங்கலாம்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here