மாமன்னரின் தீர்ப்புக்கே விட்டு விடுகிறேன்: முஹிடின்

பெட்டாலிங் ஜெயா: அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு போதுமான ஆதரவு இருப்பதாகக் கூறும் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமின் கூற்றுகளுக்கு மன்னர்    சாமர்த்தியமாக பதிலளிப்பார் என்று பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் நம்புகிறார்.

உள்ளூர் ஊடக அமைப்புகளின் பத்திரிகையாளர்களுடனான செய்தியாளர் சந்திப்பில், முஹிடின், மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாயத்துதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவுடன் அன்வர் சந்திப்பு குறித்து மேலும் கருத்து தெரிவிக்க விரும்பவில்லை என்றார்.

செவ்வாயன்று (அக். 13) அவர் கூறுகையில், “அவர் எடுக்கும் எந்த முடிவும் மத்திய அரசியலமைப்பின் படி இருக்கும் என்பதால் நான் அதை மாமன்னரின் சிறந்த தீர்ப்பிற்கு விட்டு விடுகிறேன்.

அன்வாரின் கூற்றுக்கள் பற்றிய முன்னேற்றங்களை அவர் பின்பற்றவில்லை என்றும், கோவிட் -19 நிலைமையையும் மக்களையும் பொருளாதாரத்தையும் நிர்வகிப்பதே இப்போது அவரது முக்கிய வேலை என்றும் அவர் கூறினார்.

அவர் இஸ்தானா நெகாராவில் இருந்தபோது, ​​நான் இங்கு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலுடன் சந்தித்தேன்  என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக செவ்வாயன்று, அன்வர் மன்னரை சந்திக்க வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது. இதன் போது அவர் அடுத்த பிரதமராக இருப்பதற்கான முயற்சியில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவை “வல்லமைமிக்க பெரும்பான்மை” இருப்பதாக மன்னருக்குத் தெரிவித்ததாகக் கூறினார்.

இஸ்தானாவின் ராயல் ஹவுஸின் கம்ப்ரோலர் டத்தோ அஹ்மத் ஃபாஸில் ஷம்சுதீன் பின்னர் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டார். அதில் அன்வார் மன்னரிடம்  தன்னிடம் இருப்பதாகக் கூறப்பட்ட எண்களைக் கொடுத்தார். ஆனால் அவரது கூற்றைச் சரிபார்க்க நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் பெயர்களைக் கொடுக்கவில்லை.

மத்திய அரசியலமைப்பில் கூறப்பட்டுள்ளபடி சட்ட நடைமுறைகளைப் பின்பற்றி மதிக்கும்படி அன்வருக்கு மன்னர் அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here