கொலை குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சக்கர நற்காலியில் அழைத்து வரப்பட்டார்

ஜார்ஜ் டவுன்: புதிதாகப் பிறந்த பெண் குழந்தையை கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட இளைஞன் வியாழக்கிழமை (அக். 15) சக்கர நாற்காலியில் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார்.

நோய் வாய்பட்ட சாண்டியா, 18, அவரது பெற்றோரால் நீதிமன்றத்தில்  மாஜிஸ்திரேட் ஜமாலியா அப்த் மனாப் முன் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

அவரது வழக்கறிஞர் ஆர்.எஸ்.என்.ராயர், பினாங்கு மருத்துவமனையின் எலும்பியல் துறையில் வெளிநோயாளர் சிகிச்சையில் உள்ளார் என்று கூறினார்.

அவர் சிகிச்சை பெறுகிறார்.  புத்ராஜெயாவில் உள்ள மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தால் ஜாமீன் வழங்கப்பட்டுள்ளது  என்று அவர் கூறினார்.

ஜூலை 10 ஆம் தேதி காலை 8.25 மணியளவில் ஆயர் இடாமில் உள்ள பண்டார் பாருவின் ஸ்ரீ ஐவரி அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் குழந்தையை தனது 13 ஆவது மாடி குடியிருப்பில் இருந்து தூக்கி எறிந்து சாந்தியா குழந்தையை கொலை செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

அவர் மீது கொலை தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 ன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் பிரிவு 388 (1) எழுப்பப்பட்ட பின்னர் சாண்டியாவுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. இது ஒரு பெண்ணுக்கு ஜாமீன் வழங்குவதற்கான விருப்பத்தை நீதிமன்றம் அனுமதிக்கிறது. மேலும் பிரிவு 302 ஜாமீன் பெறாத போதிலும் ஒரு நோய்வாய்ப்பட்ட அல்லது பலவீனமான நபருக்குமான குற்றமாகும்.

நீதிமன்றத்தில், டிபிபி முஹம்மது ஷாரெசல் முகமட் சுக்ரி, குழந்தையின் பிரேத பரிசோதனை தொடர்பான தடயவியல் அறிக்கை தயாராக இல்லாததால், வழக்கு நிர்வாகத்திற்கு புதிய தேதி நிர்ணயிக்கப்பட வேண்டும் என்று கோரியுள்ளார்.

ஜமாலியா டிசம்பர் 17 ஐ புதிய வழக்கு மேலாண்மை தேதியாக நிர்ணயித்தார். பிரசவத்தின்போது ஏற்பட்ட சிக்கல்களால் முதுகில் காயம் ஏற்பட்டதால் சான்டியா சக்கர நாற்காலியில் இருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டதாக நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே  ராயர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here