பாராங் ஏந்தி கொள்ளையிட்ட ஆடவருக்கு வலைவீச்சு

கிள்ளான்: புதன்கிழமை (அக். 14) பரங் நடத்தும் ஒருவர் இங்குள்ள  கடையை கொள்ளையடித்தார். கிள்ளான் ஜாலான்  காப்பாரில் உள்ள கடையில் இரண்டு சந்தேக நபர்களால் கொள்ளையடிக்கப்பட்டது. அவர்களில் ஒருவரிடம் பாராங் இருந்தது.

சந்தேகநபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் பையை பறித்து அதில் உடைந்த கைபேசி மற்றும் நிதி சேகரிப்பு  இருந்து பணத்தை எடுத்துக் கொண்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் கூச்சலிட வேண்டாம் என்று எச்சரிக்கப்பட்டார். சந்தேக நபர் தனது மைகாட்டை ஓடிவிடுவதற்கு முன்பு அவளிடம் எறிந்தார் என்று வட   கிள்ளான் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் நூருல்ஹுதா  முகமட் சாலே வியாழக்கிழமை (அக். 15) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு  200 வெள்ளி இழப்பு ஏற்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் சி.சி.டி.வி யிலும் படம்பிடிக்கப்பட்டது மற்றும் அந்த காட்சிகள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here