தொற்று சிக்கிச்சைக்கு சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை

கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்குகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து சுங்கை பூலோ சுகாதார அமைச்சக பயிற்சி நிறுவனம் (ஐ.எல்.கே.கே.எம்) தேசிய தொழுநோய் கட்டுப்பாட்டு மையம் (பி.கே.கே.என்) ஆகியவை கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட , குறைந்த ஆபத்து சிகிச்சை மையங்களாக (பி.கே.ஆர்.சி) மீண்டும் சிலாங்கூரில் செயல்படுகின்றன.

கோவிட் -19 நோயாளிகள் கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா அண்டை மாநிலங்களில் இருந்து தங்குவதற்கு கவனமான கவனிப்பு தேவை என்று சுகாதார அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் அடாம் பாபா தெரிவித்தார்.

நிலை ஒன்று, இரண்டு ,மூன்று கோவிட் -19 வழக்குகள் (குறைந்த ஆபத்து) சுங்கை பூலோவில் உள்ள ஐ.எல்.கே.கே.எம் , பி.கே.கே.என் ஆகியவற்றில் வைக்கப்படும். அதே சமயம் நான்கு, ஐந்து தர நோயாளிகள் (முக்கியமானவர்கள்) சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெறுவர். இது ஒரு கோவிட் சிகிச்சைகான மருத்துவமனை யாகவும் இருக்கிறது.

இன்றுவரை, சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் மொத்தம் 274 நேர்மறை கோவிட் -19 நோயாளிகள் வைக்கப்பட்டுள்ளனர், 44,  411 நோயாளிகள் முறையே ஐ.எல்.கே.கே.எம் , பி.கே.கே.என் ஆகியவற்றில் சிகிச்சை பெற்றனர் என்று அவர் இன்று ஐ.எல்.கே.கே.எம் பிரிவில் கூறினார்.

ஐ.எல்.கே.கே.எம் , பி.கே.கே.என் 1,200 நோயாளிகளுக்கு இடமளிக்க முடியும் என்றும், சுகாதார அமைச்சகம் (எம்.ஓ.எச்) அதே நேரத்தில், ஆரம்ப தயாரிப்பாக மருத்துவ பணியாளர்களின் எண்ணிக்கையையும் அதிகரித்துள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

சிலாங்கூரில் பல பகுதிகளில் மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (ஈ.எம்.சி.ஓ) முன்மொழியப்பட்ட அமலாக்கம் குறித்து பேசிய அடாம், இந்த விவகாரம் குறித்து அமைச்சகம் கவனித்து வருவதாகக் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க MOH இதுவரை நாடு முழுவதும் மொத்தம் 1,634 புதிய சுகாதார பணியாளர்களை நியமித்துள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here