மாநிலக் கடவு நிராகரிப்பு!

சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் புத்ராஜெயா ஆகிய இடங்களிலிருந்து  இல்லம்  திரும்பும் கணவன்மார்களாகக் கிடைக்கும்’ தனிநபர் விண்ணப்பங்கள்  போலீசாரால்  நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளன.

குவந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி மொகமட் நூர் யூசோப் அலி கூறுகையில், மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களுக்கான மொத்தம் 1,000 விண்ணப்பங்கள் பெறப்பட்டுள்ளன. அவற்றில் 830 விண்ணப்பங்கள் அக்டோபர் 14 முதல் இன்றுவரை அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளன.

காரணங்கள் போதுமானதாக இல்லை அல்லது அவை துணை ஆவணங்களை இணைக்காததால் சுமார் 250 முதல் 300 விண்ணப்பங்கள் நிராகரிக்கப்படுகின்றன. உதாரணமாக, சிலர் சி.எம்.சி.ஓ பகுதியில் வசிக்கும் குடும்பங்களைச் சந்திக்க வார இறுதியில்  கணவன் மார்கள் என்ற காரணத்தைக் கூறுகின்றனர்.

நிராகரிக்கப்படும்போது, ​​சிலர் காவல்துறைக்கு அக்கறை இல்லை என்று கூறுகிறார்கள், ஆனால், எங்கள் கவலை என்னவென்றால், பயணம் செய்யத் தேவையில்லாதவர்களைக் கேட்பது, சிஎம்சிஓ பகுதிக்குள் நுழைந்து தங்களைத் தாங்களே ஆபத்தில் ஆழ்த்துவதற்குப் பதிலாக, வீட்டில் இருப்பதே சிறந்தது என்று அவர் சியாரா ப்ரிஹாத்தின் திட்டத்தின் பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கடந்த ஆறு நாட்களில் இரு காவல்துறை அதிகாரிகளும் ஒரு கார்போரலும் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உள்ளாகியுள்ளதை அவர் தெரிவித்தார்.

சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு அதிகாரிகளும் கோலாலம்பூரிலிருந்து திரும்பி வந்தவர்கள். அங்கு ஒரு பயிற்றுவிப்பாளருக்கு அறிகுறிகள் இருந்தன, மேலும் ஸ்கிரீனிங் சோதனைக்குப் பிறகு கோவிட் -19 நேர்மறை என்று கண்டறியப்பட்டது, இதன் விளைவாக அதிகாரிகள் அவர்களது குடும்பங்கள் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும்

சபாவிலிருந்து திரும்பியதும் கோலாலம்பூர் போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் 14 நாள் தனிமைப்படுத்தலை முடித்த பின்னர், அவர்களின் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்ததால், இன்னும் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here