கள்ள சிகரெட் கடத்திய ஆடவர் கைது

பத்து பகாட்: 26 வயதான ஒரு நபரை 146,820 வெள்ளி மதிப்புள்ள சட்டவிரோத சிகரெட்டுகளுடன் தனது காரில் அடைத்து வைத்தார்.

வியாழக்கிழமை (அக். 22) காலை 11 மணியளவில் பல்வேறு பிராண்டுகளின் சட்டவிரோத பொருட்களின் 695 அட்டைப்பெட்டிகளுடன் இந்த நபர் ஜாலான் செங்காரங்கில் வாகனம் ஓட்டியதாகக் கண்டறியப்பட்டது என்று பொது செயல்பாட்டு படை (GOF) ஐந்தாவது பட்டாலியன் கட்டளை அதிகாரி  டிமின் அவாங் தெரிவித்தார்.

அவரது காரின் பின் இருக்கை மற்றும் பூட் ஆகியவை சட்டவிரோத சிகரெட்டுகளின் பெட்டிகளால் நிரப்பப்பட்டன. சந்தேக நபரின் கூற்றுப்படி, பொருட்கள் பத்து பகாட் பகுதியில் விநியோகிப்பதற்காகவே இருந்தன  என்று அவர் கூறினார்.

சுங்கச் சட்டம் 1967 இன் பிரிவு 135 (1) இன் கீழ் விசாரணைக்காக சந்தேக நபரை பத்து பகாட் காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வந்ததாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

இதுபோன்ற சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் தொடர்பான தகவல்களை ஜோகூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் வழியாக 07-2212 999 என்ற எண்ணில் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு செல்வதன் மூலம் போலீசாருக்கு உதவுமாறு டிமின் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here