மேலும் 2 வாரங்களுக்கு சிஎம்சிஓ நீட்டிப்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) நவம்பர் 9 வரை மேலும் இரண்டு வாரங்களுக்கு நீட்டிக்கப்படும் என்று  தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ், மாவட்டங்களுக்கு இடையேயான பயணம் அனுமதிக்கப்படாது. அவ்வாறு செய்ய வேண்டிய ஊழியர்கள் தங்கள் முதலாளியிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தை வைத்திருக்க வேண்டும் மற்றும் அவர்களின் ஊழியர்களின் பாஸைக் காட்ட வேண்டும்.

பள்ளிகள், மழலையர் பள்ளி, நர்சரிகள் மற்றும் உயர் கல்வி மற்றும் தஹ்ஃபிஸ் நிறுவனங்கள் இந்த காலகட்டத்தில் மூடப்பட வேண்டும். அதே நேரத்தில் சமூக மற்றும் கலாச்சார நிகழ்வுகள் அனுமதிக்கப்படாது.

இந்த பகுதிகளில் கோவிட் -19 சம்பவங்கள் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆரம்பத்தில் அக்டோபர் 14 முதல் அக்டோபர் 27 வரை 14 நாட்களுக்கு நிபந்தனை MCO இன் கீழ் வைக்கப்பட்டன.

சிலாங்கூரில் உள்ள ஹுலு லங்காட், பெட்டாலிங், கோம்பாக், கிள்ளான், கோலா லங்காட் மற்றும் சிப்பாங் மாவட்டங்கள் அனைத்தும் சிவப்பு மண்டலங்களாகும்.

கோலாலம்பூரும் ஒரு சிவப்பு மண்டலமாகவும், புத்ராஜெயா ஒரு மஞ்சள் மண்டலமாகவும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here