தீபாவளி பண்டிகையின் போது போலீசார் ரோந்து பணியில் ஈடுபடுவர்

கோலாலம்பூர்: கோவிட் -19 தரநிலை இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபிக்கள்) இணங்குவதை உறுதி செய்வதற்காக தீபாவளி கொண்டாட்டங்களுடன் இணைந்து இந்த வார இறுதியில் காவல்துறை குடியிருப்பு பகுதிகளில் ரோந்து பணியில் ஈடுபடும். ந

தற்காப்பு  அமைச்சர் (பாதுகாப்பு கிளஸ்டர்) டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகையில், ஒவ்வொரு குடியிருப்பு பகுதிகளிலும் சாலைத் தடைகள் ஏதும் இருக்காது என்றாலும் ஹரி ராயா எடில்ஃபிட்ரி காலத்தில் நடைமுறையில் இருந்ததைப் போலவே ரோந்துப் பணிகளும் தொடங்கப்படும்.

எஸ்ஓபி இணக்கத்தை உறுதிப்படுத்த அவர்கள் (போலீஸ்) தங்கள் ரோந்து பணியை செய்வார்கள் என்று எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

நாங்கள் ஒரு வீட்டிற்கு அதிகபட்சம் 20 பேரை நிர்ணயித்துள்ளோம். மேலும் அதிகமானவர்கள் மற்றும் எஸ்ஓபியை மீறுவதாக இருந்தால், நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்  என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஆணை (சி.எம்.சி.ஓ) இன் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ள பகுதிகளில் திருமண விழாக்கள் மற்றும் பிற சமூகக் கூட்டங்கள் இன்னும் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

திருமணத்தை முஸ்லீம் தனிமைப்படுத்தியதற்காக, பிரதமர் திணைக்களத்தின் (மத விவகாரங்கள்) அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் சுல்கிஃப்ளி  முகமட் அல் பக்ரி விரைவில் எஸ்ஓபியை வெளிப்படுத்துவார் என்று அவர் கூறினார். பெரும்பாலும் திருமண விழா மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

ஆனால் இது கூட்டாட்சி பிரதேசமான கோலாலம்பூருக்கு மட்டுமே இருக்கும். அதே நேரத்தில் மற்ற மாநிலங்கள் அந்தந்த ஆட்சியாளர்களிடமிருந்து ஒப்புதல் பெற்ற பின்னர் அதை ஏற்றுக்கொள்வது வரவேற்கத்தக்கது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு தனி விஷயத்தில், இஸ்மாயில் சப்ரி அனைத்து மலேசியா கால்பந்து போட்டிகளும் மேலதிக அறிவிப்பு வரும் வரை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அறிவித்தார். இது வீரர்களுக்கிடையேயான தொடர்பை உள்ளடக்கிய விளையாட்டினால் ஏற்படும் ஆபத்து காரணமாகும் என்றார்.

அனைத்து மலேசிய கால்பந்து ரசிகர்களுக்கான நான் மிகவும் வருந்துகிறேன். ஆனால் போட்டியை நிறுத்தி வைக்க அரசாங்கம் முடிவு செய்துள்ளது.

தொற்று சம்பவங்கள் குறைந்துவிட்டால் நாம் இயல்பு நிலைக்கு திரும்பலாம். ரசிகர்கள் இல்லாமல் கூட போட்டிகள் மீண்டும் தொடங்கலாம்  என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here