பனை தோட்டத்தில் ஆடவரின் சடலம்

கோலா பெராங் : சுமார் மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு இறந்துவிட்டதாக நம்பப்படும் ஒரு நபரின் சிதைந்த உடல் நான்கு சக்கர வாகனம் (4WD) வாகனத்தில் அஜில், சேராங் நிபோங்கில் உள்ள எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

வெள்ளிக்கிழமை மாலை 5 மணியளவில் உடலைக் கண்டுபிடித்தது குறித்து காவல்துறையினருக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், ஒரு குழு சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் ஹுலு தெரெங்கானு ஒ.சி.பி.டி துணைத் தலைவர் முகமட் அட்லி மாட்  டாவூட் தெரிவித்தார்.

அந்த நபரின் சிதைந்த உடல் ஓட்டுநர் இருக்கையில் காணப்பட்டது. உடலின் நிலை அடிப்படையில் ஆரம்ப விசாரணையில் இருந்து, அந்த நபர் சுமார் மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு இறந்துவிட்டார் என்று நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவரை அஜிலின் கம்போங் டோக் ராண்டோக் நகரைச் சேர்ந்த 31 வயது நபர் என நாங்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளோம். இருப்பினும், மேலதிக விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன, உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஹுலு தெரெங்கானு மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்படும் என்று அவர் சந்தித்தபோது கூறினார்.

வாகனத்தில் செய்யப்பட்ட சோதனையின் அடிப்படையில், இறந்தவர் மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு அஜில் காவல் நிலையத்திலிருந்து வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி தப்பிச் சென்ற சந்தேகநபர் என்று நம்பப்படுகிறது என்று முகமட் அட்லி கூறினார்.

“மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு, 4WD வாகனத்தின் உரிமையாளர், (இறந்தவரின் மைத்துனர்), ஒரு போதைப்பொருள் வழக்கு தொடர்பாக அவரை அஜில் காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வந்திருந்தார், ஆனால் அவர் வாகனத்துடன் தப்பி ஓடிவிட்டார்  என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், சடலத்தைக் கண்டுபிடித்த 60 வயதான யூசோஃப் மாட் நோ, செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 10) அதே இடத்தில் வாகனத்தில் இறந்தவரைப் பார்த்ததாகக் கூறினார்.

இந்த எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் நிறுத்தப்படும் வாகனங்கள் இயல்பானவை. அதனால்தான் செவ்வாய்க்கிழமை மாலை காரில் இருந்த மனிதரைப் பார்த்தபோது எதுவும் தவறாக இல்லை என்று நினைத்தேன்.

அவர் ஓட்டுநர் இருக்கையில் ஓய்வெடுப்பதாக நான் நினைத்தேன். இருப்பினும் இன்று பிற்பகல், என் பசுவைத் தேடும் போது​​ அந்த நபர் வாகனத்தில் அதே இடத்தில் ஈக்கள் சுற்றி திரண்டு வருவதைக் கண்டேன் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here