தொடர்ந்து 3ஆவது நாளாக 4 இலக்க எண்ணில் கோவிட் தொற்று

புத்ராஜெயா: மலேசியா ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 15) மூன்றாவது நாளில் புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் நான்கு இலக்காக அதிகரித்துள்ளது. சுகாதார அமைச்சகம் 1,208 புதிய சம்பவங்களை பதிவு செய்துள்ளது. இது நாட்டில் மொத்த எண்ணிக்கை 47,417 ஆக உள்ளது.

கோலாலம்பூரில் 469 புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்களில் மிகப்பெரிய பகுதியைக் கொண்டுள்ளது. சபாவில் 381, சிலாங்கூரில் 185  பதிவாகியுள்ளன.

சபாவிலிருந்து மூன்று புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளையும் நாடு தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் இறப்பு எண்ணிக்கை 309 ஆக உள்ளது. இந்த மரணங்களில் ஒன்று, சபாவை சேர்ந்த 8 வயது சிறுமொ தவாவ் மருத்துவமனையில் மரணமடைந்தார்.

ஒரு அறிக்கையில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஆறு சம்பவங்களும்  மீதமுள்ள புதிய சம்பவங்கள் உள்ளூர் பரிமாற்றங்கள் ஆகும்.

மொத்தம் 1,013 நோயாளிகள் வெளியேற்றப்பட்டனர். அதாவது நாட்டில் கோவிட் -19 இலிருந்து மீட்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 34,785 அல்லது மொத்த தொற்றுநோய்களில் 73.4% ஆகும். நாட்டில் செயலில் உள்ள சம்பவங்கள் இப்போது 12,323 ஆக உள்ளன.

தற்போது ​​ 104 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவர்களில் 42 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here