பிந்துலு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மன்னிப்பு கோரினார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பிந்துலு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ ஶ்ரீ தியோங் கிங் சிங்  நவம்பர் 11ஆம் தேதி புதன்கிழமை  மக்களவையில் நடந்து கொண்டதற்காக சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லாவிடம் மன்னிப்பு கோரியுள்ளார்.

மக்களவையின்  நடவடிக்கைகள் சுமூகமாகவும், நாட்டின் நலன்களுக்காகவும், தேசத்தின் நல்லிணக்கத்திற்காகவும் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக 2021 பட்ஜெட் விவாதத்தின் போது எனது உரையில் நான் மிகைப்படுத்தியிருந்தால் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன் என்று தியோங் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவ. 15) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சுகாதார தலைமை இயக்குநர் உட்பட மருத்துவர்கள், செவிலியர்கள் மற்றும் முன்னணிப் பணியாளர்களின் அனைத்து உன்னத செயல்களையும் தாம் மறுக்கவில்லை  என்றும் அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 பிரச்சினையை விவாதிக்க மட்டுமே நான் விரும்பினேன். இது மக்களை கவலையடையச் செய்கிறது. இதனால் (அதைக் கட்டுப்படுத்தும் முயற்சிகள்) இன்னும் திறம்பட முன்னெடுக்க முடியும். கெளரவமான மக்களவை நடவடிக்கைகள் என் காரணமாக தொந்தரவு செய்யப்படுவதை நான் விரும்பவில்லை என்று தியோங் தனது அறிக்கையில் கூறினார்.

ஆளும் மற்றும் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் டாக்டர் நூர் ஹிஷாமிடம் மன்னிப்பு கேட்குமாறு தியோங்கிற்கு நான்கு நாட்கள் கடும் அழுத்தம் கொடுத்ததை அடுத்து மன்னிப்பு கோரப்பட்டது. இருப்பினும், தியோங் ஆரம்பத்தில் தான் தவறாக எதுவும் கூறவில்லை என்று வலியுறுத்தினார்.

நவ.11ஆம் தேதி சரவாக்கின் முற்போக்கு ஜனநாயகக் கட்சியின் தலைவர் திவான் ராக்யாட்டில், டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் தனது வாழ்க்கையைப் பற்றி அஞ்சுவதாகக் கூறினார்.

கோவிட் -19 வழக்குகள் மாநிலத்தில் எல்லா நேரத்திலும் இல்லாத நிலையில் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் சபாவிற்கு வரவில்லை என்று அவர் கேட்டிருந்தார்.

அவர் ஏன் வரவில்லை? உதாரணமாக, கோத்த கினாபாலுவில் இப்போது நிலைமை மோசமாக உள்ளது. அவர் ஏன் அனைத்து மருத்துவமனைகளையும் தற்காலிக மருத்துவமனைகளையும் பார்வையிடவில்லை?

மருத்துவர்கள் மற்றும் செவிலியர்கள் மட்டுமே செல்லும்படி கூறப்பட்டது. அவர்கள் இறக்க பயப்படுவதில்லை. ஆனால் டி.ஜி இறக்க பயப்படுகிறதா? அவரது துணை கூட அங்கே போகவில்லை என்று அவர் நாடாளுமன்ற விநியோக மசோதாவை விவாதிக்கும் போது கூறினார்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அதே நாளில் பதிலளித்தார்,  தான் இறப்பதற்கு பயப்படவில்லை என்றும் சபாவில் தனது கடமைகளைச் செய்ததாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here