மாஸ்டர் டீசர் படைத்த உலக சாதனை

விஜய் நடித்திருக்கும் படம் மாஸ்டர். லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியிருக்கும் இப்படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி வில்லனாக நடித்துள்ளார். மாளவிகா மோகனன், ஆண்ட்ரியா, ஷாந்தனு, ஸ்ரீமன், அர்ஜுன் தாஸ் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். செவன் ஸ்கிரீன் லலித் வெளியிடுகிறார்.

இப்படத்தின் டீசர் தீபாவளி தினத்தில் மாலை 6 மணிக்கு வெளியானது. நீண்ட நாட்களாக ‘மாஸ்டர்’ அப்டேட் கேட்டு வந்த விஜய் ரசிகர்களுக்கு, இந்த டீஸர் கொண்டாட்டமாக இருந்தது. யூடியூப் தளத்தில் ‘மாஸ்டர்’ டீஸர் வெளியான 16 மணி நேரத்தில் 16 மில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்துள்ளது. மேலும், 2.2 மில்லியன் லைக்குகளையும் பெற்றுள்ளது. தற்போது வரை ‘மாஸ்டர்’ படத்தின் டீஸர் 28 மில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
இந்தியாவில் வெளியான படத்தின் டீஸர்களில் அதிக லைக்குகளை பெற்ற டீஸர் என்ற சாதனையை நிகழ்த்தியுள்ளது. அதுவும் டீஸர் வெளியான ஒரு நாளுக்குள்ளேயே இந்த சாதனையை நிகழ்த்தியிருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. வரும் நாட்களில் இன்னும் அதிகமான சாதனைகளை நிகழ்த்தும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here