எஸ்எம்எஸ் மோசடியில் தொலைதொடர்பு மூத்த அதிகாரி கைது

புத்ராஜெயா: எஸ்.எம்.எஸ் மோசடி கும்பல் தொடர்பான லஞ்சம் வாங்கியதாக தொலைத்தொடர்பு நிறுவனத்தின் மூத்த விற்பனை அதிகாரி அண்மையில்  கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

37 வயதான சந்தேக நபர் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) நடத்திய விசாரணையில் உதவ ஐந்து நாட்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். மாஜிஸ்திரேட் ஷா விரா அப்துல் ஹலீம் சந்தேக நபரை நவம்பர் 23 ஆம் தேதி வரை தடுத்து வைக்க  அனுமதித்தார்.

சமீபத்திய கைது எஸ்எம்எஸ் மோசடி சிண்டிகேட் தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்ட மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கையை 18 ஆகக் கொண்டுவருகிறது. புதன்கிழமை (நவம்பர் 18) இரவு 7.30 மணியளவில் எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

இதற்கிடையில், இந்த வழக்கு தொடர்பாக தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த  தொலைத்தொடர்பு நிறுவனத்தின் முன்னாள் அதிகாரி விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார். தொலைபேசி எண்கள் ஒரு “உள்ளடக்க வழங்குநர்” நிறுவனத்தால் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின்   அனுமதியின்றி எஸ்எம்எஸ் மூலம் கட்டணம் வசூலிக்க பயன்படுத்தப்பட்டன. இந்த வழக்கு MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here