கோவிட்19 தடுப்பூசி : 10 ஆயிரம் மலேசிய முன்னணி பணியாளர்களுக்கு ஜிஐ நிறுவனம் வழங்கவிருக்கிறது

சீனா தேசிய மருந்துக் குழு (சினோபார்ம்) அதன் உள்ளூர் நிறுவனமான ஜி.ஐ. ஹெல்த்கேர் ரிசோர்சஸ் மூலம் நவம்பர் 16 ஆம் தேதி மலேசிய அரசாங்க அதிகாரிகளுடன் கோவிட் -19 தடுப்பூசி ஒத்துழைப்பு குறித்து வீடியோ மாநாட்டை நடத்தியது.

உள்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின், சுகாதார அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் ஆதாம் பாபா மற்றும் அவர்களது அதிகாரிகளுடனான சந்திப்பில், மலேசிய முன்னணி வீரர்களுக்கு, குறிப்பாக மருத்துவ மற்றும் காவல்துறை பணியாளர்களுக்கு 10,000 கோவிட் -19 தடுப்பூசிகளை நிதியுதவி செய்ய ஜி.ஐ.வழங்க முன் வந்துள்ளது.

இது மலேசியாவில் தடுப்பூசி பதிவு செய்வதற்கான மதிப்பீட்டு செயல்முறையை மேம்படுத்தும். இந்த தடுப்பூசியை சீனாவின் அரசுக்கு சொந்தமான நிறுவனமான சினோபார்ம் உருவாக்கியுள்ளது.

இது தற்போது ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், பஹ்ரைன், எகிப்து மற்றும் மொராக்கோ உள்ளிட்ட 10 நாடுகளில் மூன்றாம் கட்ட மருத்துவ பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது – இதில் 55,000 க்கும் மேற்பட்ட சோதனைகள் உள்ளன.

சீனா, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் மற்றும் பஹ்ரைன் ஆகிய நாடுகளில் அவசரகால பயன்பாட்டிற்கு இரண்டு தடுப்பூசிகள் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக சினோபார்ம் தெரிவித்துள்ளது. தடுப்பூசி போடப்பட்ட 60,000 க்கும் மேற்பட்ட பணியாளர்கள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுக்கு ஒரு சம்பவம் கூட இல்லாமல் வேலைக்கு திரும்பினர்.

மெக்ஸிகோவில் உள்ள ஹவாய் நிறுவனத்தின் ஊழியர்களிடையே சினோபார்மின் தடுப்பூசி மின் செயல்திறன் 100% க்கு அருகில் இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது, அங்கு 81 தொழிலாளர்கள் தடுப்பூசி போடப்பட்டனர். 18 பேர் இல்லை. தடுப்பூசி போடப்படாத 18 ஊழியர்களுக்கு பின்னர் கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்டது என கண்டறியப்பட்டது.

சினோபார்ம் அதன் தடுப்பூசிகள் பாதுகாப்பு, மின் செயல்திறன் மற்றும் அணுகல் ஆகியவற்றில் வழிவகுக்கிறது என்று கூறுகிறது.

சினோபார்ம் அதன் தடுப்பூசிகளை 2ºC மற்றும் 8ºC க்கு இடையிலான வெப்பநிலையில் சேமித்து கொண்டு செல்ல முடியும். இது சேமிப்பு மற்றும் பிற தளவாட சிக்கல்களைக் குறைக்கிறது.

அரசாங்க அதிகாரிகளுடனான வீடியோ மாநாட்டில், ஜி.ஐ. ஹெல்த்கேர் வளங்களை டான் ஸ்ரீ லிம் யூ லூங், டான் ஸ்ரீ லியோங் ஹோய் கும், சிம் குவான் யூ மற்றும் ரோஸ்லி டஹ்லான் ஆகியோர் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினர், சினோபார்மை அதன் தலைவர் லியு ஜிங்ஜென் மற்றும் அவரது குழுவினர் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here