நெடுஞ்சாலைகள் வசதிகள் குறித்து மக்களவையில் பேச்சு!

கோலாலம்பூர்-

நாட்டில் நெடுஞ்சாலை சலுகைகளைக் கையகப்படுத்த, நெடுஞ்சாலை சலுகைகள் வழங்கும் நிறுவனங்களுடன் அரசாங்கம் மீண்டும் பேச்சுவார்த்தை நடத்த விரும்புகிறதா? இல்லையா? என்பது இன்று நடைபெறும் நாடாளுமன்றத்தொடரில் பதிலளிக்கப்படும்.

இன்று அமர்ந்திருக்கும் மக்களவையில், மூத்த பணிகள் அமைச்சரிடம்  கேள்வி  எழுப்பப்படும்.

இதற்கிடையில், பங்கோர் தீவு முனையத்தை மேம்படுத்துவதற்கான விண்ணப்பத்தின் நிலை குறித்தும் பிரதமரிடம் கேள்வி எழுப்பப்படும். மேலும் இத்தீவின் படகு முனையத்தில் கடமை இல்லாதபோது 48 மணிநேரத்திலிருந்து 24 மணி நேரமாகக் குறைப்பதற்கான நடவடிக்கையும் இதில் இருக்கும்

இங்குள்ள சென்ட்ரல் பகுதியின் கோயிலுடன் ஒப்பிடும்போது உலகின் ஆரம்பகால நாகரிகம் என்று நிரூபிக்கப்பட்ட சுங்கை பத்து தொல்பொருள் தளத்தை மேம்படுத்துவதற்கான நடவடிக்கைகள் குறித்தும் நோர் அஸ்ரினா சூரிப் (பி.எச்-மெர்போக்) சுற்றுலா, கலை கலாச்சார அமைச்சரிடம் ஒரு கேள்வியை வைப்பார்.

கம்போடியாவில் உள்ள ஜாவா , அங்கோர் வாட் கோயில், சுற்றுலா தல அடிப்படையில் இக்கேள்வி இருக்கும்.

மேலும், புகைபிடிப்பவர்கள் பாதிப்புக்குள்ளாகும் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண சுகாதார அமைச்சகத்துடன் ஒத்துழைப்பு நிலை குறித்து மகளிர், குடும்பம்  சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சரிடம் பவிசியா சாலே கேள்வி எழுப்பியதன் மூலம் உடல்நலம் தொடர்பான பிரச்சினைகள் சுகாதார அடிப்படையில் விவாதிக்கப்படும்.

 

U

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here