தனது மாநில மந்திரி பெசார் பதவியை ராஜினாமா செய்தார் அஹமட் பைசல் அஸுமு

ஈப்போ: டத்தோ ஶ்ரீ  அஹ்மத் பைசல் அஸுமு  பேராக் மந்திரி பெசார் பதவியை ராஜினாமா செய்ய ஒப்புக் கொண்டார். சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 5) இங்குள்ள மந்திரி பெசாரின் உத்தியோகபூர்வ இல்லத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டார்.

இங்குள்ள இஸ்தானா கிண்டாவில் சனிக்கிழமை  ராஜினாமா கடிதம்  பேராக் சுல்தான் நஸ்ரின் முயிசுதீன் ஷாவிடம் வழங்கப்பட்டது என்றார். பைசல் இரண்டாவது முறையாக ஆட்சியாளரை சந்தித்தார்.  முதல் கூட்டம் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 4) சந்தித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

பேராக் மந்திரி பெசார் பதவியை பைசல் ராஜினாமா செய்வது இது இரண்டாவது முறையாகும். முதல் முறையாக மார்ச் மாதத்தில் மாநில அரசாங்கத்தின் மாற்றத்திற்குப் பிறகு அவர் ராஜினாமா செய்தார்.

பின்னர் அவர் பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தின் கீழ் மீண்டும்  மந்திரி பெசாராக  நியமிக்கப்பட்டார். வெள்ளிக்கிழமை பைசல் மாநில சட்டசபையில் மந்திரி பெசார் என்ற நம்பிக்கையை இழந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here