நெடுஞ்சாலை விபத்து – இருவர் படுகாயம்

ஜார்ஜ் டவுன்: செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 22) அதிகாலை வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் 137 கி.மீ. தெற்குப் பகுதியில் சாலை விபத்தில் சிக்கியதில் 20 வயது போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் மற்றும் லோரி டிரைவர் ஒருவர் பலத்த காயமடைந்தனர்.

அதிகாலை 3.15 மணியளவில், இ-காமர்ஸ் இயங்குதள நிறுவனத்தில் ஓட்டுநராக பணிபுரியும் 33 வயதான டிரைவர், புக்கிட் மெர்தாஜாமில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து டெலிவரி செய்ய சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​மத்திய செபராங் ப்ராய் ஒ.சி.பி.டி உதவி கமிஷன் ஷாஃபி அப்துத் சமத் கூறினார் அவர் ஓட்டிய லோரி போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் ஓட்டி வந்த  மோட்டார் சைக்கிள் போகோக் சேனா என்ற பகுதியில் விபத்துக்குள்ளானது.

மோதல் ஏற்பட்டபோது, ​​வாகனத்தின் இடது டயர் வெடித்து, ஓட்டுநர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழக்க நேரிட்டது. சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள டிவைடரில் சறுக்கி விழுந்தது.

“இந்த மோதல் லாரி ஓட்டுநரை தனது வாகனத்திலிருந்து வெளியேற்றியது” என்று அவர் செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை வகுப்பி மீது லோரி சறுக்குவதற்கு முன்பு மோட்டார் சைக்கிள் விளிம்பால் செய்யப்பட்ட சாலையில் 25 மீட்டர் நீளமுள்ள அடையாளமும் இருப்பதாக ஏசிபி ஷாஃபி கூறினார். லோரி மீது மோதியதற்கு முன்னர் மோட்டார் சைக்கிள் மற்றொரு காரைத் தாக்கியிருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது.

பலியான இருவருமே மருத்துவமனை செபராங் ஜெயாவுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர், அவர்கள் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தனர். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 43 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here