நீதிமன்றத்திற்கு வராத குடிநுழைவு அதிகாரி மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது

ஷா ஆலம்: உயர் இரத்த அழுத்தம் மற்றும் இதய பிரச்சினைகள் காரணமாக ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வரும் குடிநுழைவு இலாகா அதிகாரி ஒருவர், அவர் மேல் நடைபெற்று வரும் விசாரணைக்கு வராத காரணத்தினால்  குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

மருத்துவமனையில் ஒரு சிறப்பு அறை நீதிமன்ற அறையாக மாற்றப்பட்டது. அங்கு சக்கர நாற்காலியில் இருந்த சுல்கிஃப்லி ஜாபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், ஆட்கடத்தல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்பு (ஏடிப்சோம்) பிரிவின் மூத்த துணை உதவி இயக்குநர்  குற்றவாளி அல்ல என்று மறுத்தார். இது அமர்வு நீதிமன்ற நீதிபதி அஸுரா அல்வி முன் வாசிக்கப்பட்டது.

46 வயதான சுல்கிஃப்ளி, குடிவரவுத் துறையின் முகவராக RM3,000 ஐ ஒரு ஆணின், ஒரு பெண்ணின் மூலமாக, அவர் நடத்தி வரும் விசாரணையில் நடவடிக்கை எடுக்கக் கூடாது என்ற தூண்டுதலாக ஊழல் ரீதியாக ஏற்றுக்கொண்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குற்றம் நவம்பர் 21,2019 அன்று ஜாலான் பெர்சியரன் பெர்டானா 3, புத்ராஜெயாவில் குற்றம் சாட்டப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

அசுரா அவருக்கு ஒரு ஜாமீனுடன் RM15,000 ஜாமீன் வழங்க அனுமதித்தார். மேலும் அவரது அனைத்துலக கடப்பிதழை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும், ஒவ்வொரு மாதமும் MACC தலைமையகத்தில் தன்னைப் புகாரளிக்கவும், வழக்கில் சாட்சிகளை மிரட்ட வேண்டாம் என்றும் உத்தரவிட்டார்.

எம்.ஏ.சி.சி சிட்டி நூர் ஹபீசன் ஜகாரியாவைச் சேர்ந்த துணை அரசு வக்கீல் வழக்குத் தொடர்ந்தார். வழக்கறிஞர் எம். ரிஷி குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார். நீதிமன்றம் ஜனவரி 21 ஐ குறிப்பிட்டுள்ளது.

முன்னதாக, கோலாலம்பூர் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் நடந்த விசாரணையின் போது, ​​ஷா ஆலத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதால், தனது சகோதரர் நீதிமன்றத்திற்கு வர முடியாது என்று சுல்கிஃப்லியின் தங்கை நீதிமன்றத்திற்கு தெரிவித்தார்.

டிபிபி சிட்டி நூர் ஹபீசன், மருத்துவமனையில் இந்த குற்றச்சாட்டை அவரிடம் படிக்க வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொண்டார். கடந்த டிசம்பர் 11 ஆம் தேதி இந்த வழக்கு வந்தபோது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்டவரும் ஆஜராகவில்லை என்றும் அவர் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here