ஜாலான் ஈப்போ 3 நட்சத்திர தங்குவிடுதியில் சோதனை – பல பெண்கள் கைது

கோலாலம்பூர்: ஜாலான் ஈப்போவில் மூன்று நட்சத்திர ஹோட்டலில் அமைந்துள்ள விபச்சாரக் குகை மீது சோதனை நடத்தியதைத் தொடர்ந்து பாலியல் தொழிலாளர்கள் என நம்பப்படும் 12 வெளிநாட்டு பெண்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பொது உதவிக்குறிப்பு மற்றும் அடுத்தடுத்த கண்காணிப்பில் செயல்பட்டு, கோலாலம்பூர் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த ஒரு குழு புதன்கிழமை இரவு 11 மணியளவில் ஹோட்டலில் சோதனை நடத்தியது.

பராமரிப்பாளர்களாக இருந்த இரண்டு உள்ளூர்வாசிகள் உட்பட மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த சோதனையின்போது ஒன்பது வியட்நாமிய பெண்கள் மற்றும் 20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று தாய்லாந்து பெண்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கோலாலம்பூர் சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் சைஃபுல் அன்வார் யூசோஃப் தெரிவித்தார்.

தன்னார்வ ஸ்மார்ட்போன் ரோந்து (விஎஸ்பி) விண்ணப்பம் மூலம் பொதுமக்களிடமிருந்து தகவல்களைப் பெற்ற பின்னர் நாங்கள் வளாகத்தை சோதனை செய்தோம் என்று அவர் புதன்கிழமை இரவு சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

விபச்சார இடத்தின் மீது சோதனை செய்வதற்கு முன்னர் சுமார் இரண்டு வாரங்கள் இருப்பிடத்தை நாங்கள் கண்காணித்தோம். ஹோட்டலின் எட்டாவது மற்றும் ஒன்பதாவது மாடிகளில் 12 அறைகள் பாலியல் தொழிலாளர்கள் பயன்படுத்தின என்று அவர் கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் கும்பல் தங்கள் சேவைகளை  வீசாட் வழியாக விளம்பரம் செய்தது தெரியவந்தது. வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் விருப்பங்களைச் செய்ய அறைகளுக்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு ஹோட்டலுக்குச் செல்லுமாறு கேட்கப்படுவார்கள்.

ஒரு விபச்சாரியுடனான ஒவ்வொரு அமர்வுக்கும் RM235 விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். ஒவ்வொரு முறையும் கும்பல் சேவைகளைப் பயன்படுத்தும் போது முத்திரையிடப்பட்ட  அட்டைகளும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்கப்பட்டதாக எஸ்.ஏ.சி சைஃபுல் அன்வார் கூறினார்.

ஆறு முத்திரைகளுக்குப் பிறகு அவர்களுக்கு ஒரு இலவச அமர்வு கிடைக்கும். தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள சில வெளிநாட்டவர்கள் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்களை வைத்திருக்கிறார்கள், சிலர் தங்கள் பாஸ்போர்ட்டுகளை மற்றவர்கள் வைத்திருப்பதாக கூறினர். கும்பல் சுமார் மூன்று மாதங்களாக செயல்பட்டு வருவதாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here