வாகனம் ஆற்றில் மூழ்கியதில் 4 மாத குழந்தை உள்ளிட்ட 9 பேர் பலி

The victims brought to shore with the help of the public.

சிபு: படாங் லூபர் ஆற்றின் நீரில் நான்கு சக்கர வாகனம் மோதியதில் இறந்த நான்கு மாத ஆண் குழந்தை உள்ளிட்ட 9 பேர் உயிரிழந்தனர்.

மற்ற உயிரிழப்புகள் ஐந்து முதல் 12 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு குழந்தைகள்; மற்றும் 14 மற்றும் 16 வயதுடைய இரண்டு இளைஞர்கள். கொல்லப்பட்டவர்களில் இரண்டு பெரியவர்கள் – 33 வயதான பெண் டிரைவர் மற்றும் 36 வயதுடைய மற்றொரு பெண். ஓட்டுநர் நேற்று செபூயா துணை மாவட்டத்தில் ஆற்றைக் கடக்க ஒரு படகில் ஏற முயன்றார்.

குழுவில் உள்ள பெரியவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை கூச்சிங்கில் உள்ள ஒரு சமயப் பள்ளிக்கு அனுப்புவதற்காக சென்று கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படுகிறது. (படகு கூச்சிங்கை உள்ளடக்கிய தெற்கு சரவாக் அணுகலை வழங்குகிறது.)

மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின்படி, ஒன்பது பேர் உயிரிழந்தவர்கள் இதுவரை அடையாளம் காணப்படவில்லை. ஆனால் அவர்கள் கபிட்டிலிருந்து வந்தவர்கள். நேற்று மதியம் 3.15 மணியளவில் இந்த விபத்து நடந்ததாக தகவல்  தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு வழிப்போக்கன் அதை வீடியோவில் கைப்பற்றினார், இது பின்னர் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியது. ஏழு நிமிட கிளிப், பாதிக்கப்பட்டவர்களை வாகனத்திலிருந்து வெளியேற்றுவதற்காக பொது உறுப்பினர்கள் தண்ணீரில் குதித்ததைக் காட்டியது.

அவர்கள் மீது சிபிஆர் (கார்டியோபுல்மோனரி புத்துயிர்) பயன்படுத்தினர்  என்று அது கூறியது. ஒரு துன்பகரமான அழைப்பைப் பெற்றதும், சரடோக் மற்றும் சிமுஞ்சன் நிலையங்களில் இருந்து இரண்டு தீயணைப்பு வீரர்களை அனுப்பியது.

ஆனால் நீண்ட தூரம் காரணமாக சம்பவ இடத்தை அடைய அவர்களுக்கு மணிநேரம் பிடித்தது. சரடோக்  இருந்து சுமார் 98 கி.மீ தூரத்திலும், சிமுஞ்சன் படகு முனையத்திலிருந்து 62 கி.மீ தூரத்திலும் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here