போர்ட் கிள்ளானில் இயங்கி வந்த போதைப் பொருள் கும்பல் முறியடிப்பு

கிள்ளான்: போர்ட் கிள்ளானில் உள்ள பெர்சியரான்  ஶ்ரீ ஜுன்ஜுங்கில் உள்ள ஒரு வீடு, போதைப்பொருட்களை சேமிக்க பயன்படுத்தப்பட்டது. இது போலீசாரால் சோதனை செய்யப்பட்டது.

ஒரே நாளில் கிள்ளான் டெலோக் காங்கில் இரண்டு பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்ட சிறிது நேரத்திலேயே செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 5) வீடு சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாக தென் கிள்ளான் ஒ.சி.பி.டி உதவி  ஆணையர் ஷம்சுல் அமர் ராம்லி தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்களின் சோதனைகளில் 455 கிராம் ஹெராயின் இருப்பது தெரியவந்தது.

மேலதிக விசாரணைகள் பின்னர் போலீசை வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றன. ரெய்டிங் குழு 1.8 கிலோ ஹெராயின் மற்றும் ஒரு கைத்துப்பாக்கி மற்றும் ஒரு பத்திரிகையை கண்டுபிடித்தது என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜன. 7) தென் கிள்ளான் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

ஏ.சி.பி ஷம்சுல் அமர் கூறுகையில், சுமார்  20,000 வெள்ளி மதிப்புள்ள மருந்துகள் கிள்ளானில் உள்ளவர்களுக்கு பூர்த்தி செய்யும் என்று நம்பப்படுகிறது. சந்தேகங்கள் 2019 இன் பிற்பகுதியில் இருந்து செயலில் இருந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

போதைப்பொருள் விநியோகத்தின் ஆதாரம் மற்றும் சந்தேக நபர்கள் மற்ற குற்றங்களில் ஈடுபட்டுள்ளார்களா என்பது குறித்து நாங்கள் இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் இருவரும் ஜனவரி 12 ஆம் தேதி வரை தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்பில்லாத வழக்கில், 33 வயதான ஒருவர் வியாழக்கிழமை இங்குள்ள பண்டார் பொட்டானிக்கில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.  மேலும் RM25,000 மதிப்புள்ள 256.18 கிராம்  சியாபு  வகை போதைப் பொருளையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக ஏசிபி சம்சுல் அமர் தெரிவித்தார்.

மாவட்டத்தில் போதைப்பொருள் கடத்தல்காரர்களுக்கு எதிரான நடவடிக்கைகளை விரைவுபடுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here