இது வரை 105,000 வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களுக்கு கோவிட் சோதனை

ரவூப்: நாட்டின் 892,000 வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களில் கிட்டத்தட்ட 105,000 பேர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 10) நிலவரப்படி கோவிட் -19 க்கு சோதனை செய்ததாக சமூக பாதுகாப்பு அமைப்பு (சொக்ஸோ) தலைமை நிர்வாகி டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் முகமது அஸ்மான் அஜீஸ் முகமது தெரிவித்துள்ளார்.

தொற்று நோய் பரவுவதைத் தடுக்கும் முயற்சியில் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் திரையிடலுக்கு சிவப்பு மண்டல மாநிலங்களில் மொத்தம் 574 கிளினிக்குகள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளன என்றார்.

இதுவரை தங்கள் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை திரையிடலுக்கு அனுப்பாத முதலாளிகள் அவ்வாறு செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள். இந்த திட்டம் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் அனைத்து வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களும் விரைவில் திரையிடப்படுவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று திங்கள்கிழமை தெரிவித்தார்.

கடந்த டிசம்பரில், மனிதவளத்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  எம். சரவணன் ஜனவரி 1,2021 முதல், முதலாளிகள் தங்கள் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் கோவிட் -19 க்குத் திரையிடப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்றும் அவர்கள் (முதலாளிகள்) பரிசோதிக்க வேண்டும் என்றும் கூறியதாகக் கூறப்பட்டது.

முன்னதாக, இங்குள்ள கலி ஹிலீர் பல்நோக்கு மண்டபத்தில் உள்ள வெள்ள நிவாரண மையத்தில் முகமது அஸ்மான் 65 குடும்பங்களுக்கு உதவி வழங்கினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here